nvda - en to kn_IN translation catalogue (1359 entries)

en:  fraction {fractionValue:.2f} Percent slice {pointIndex} of {pointCount}
kn_IN: ತತ ಕ್ಷಣದ {fractionValue:.2f} Percent slice {pointIndex} of {pointCount}

en: %d percent
kn_IN: %d ಪ್ರತಿಶತ

en: %s application
kn_IN: %s ಅನುವಹಿ

en: %s cursor
kn_IN: %s ಸೂಚಕ

en: %s end
kn_IN: %s ಮುಗಿದಿದೆ

en: %s keyboard
kn_IN: %s ಕೀಲಿಮಣೆ

en: %s mode
kn_IN: %s ವಿಧಾನ

en: &About add-on...
kn_IN: ಸಹವರ್ತಿ &ಬಗ್ಗೆ...

en: &Add
kn_IN: &ಸೇರಿಸಿ

en: &Annotations
kn_IN: &ಠಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: &Anywhere
kn_IN: &ಎಲ್ಲಾ ಜಾಗದಲ್ಲಿಯೂ

en: &Beep for capitals
kn_IN: &ದೊಡ್ಡ ಅಕ್ಷರಗಳಿಗೆ ಶಬ್ದಮಾಡಿ

en: &Brightness controls audio coordinates volume
kn_IN: &ಹೊಳೆಯುವಿಕೆಯು ಆಡಿಯೋ ಶಬ್ದದ ಗತಿಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ

en: &Check for update...
kn_IN: &ಹೊಸ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಿ...

en: &Close
kn_IN: &ಮುಚ್ಚಿ

en: &Comment
kn_IN: &ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: &Configuration profiles...
kn_IN: &ಸಂರಚನೆಯ ಬದಿನೋಟಗಳು...

en: &Continue
kn_IN: &ಮುಂದುವರೆಸಿ

en: &Continue running
kn_IN: &ಚಾಲನೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: &Default dictionary...
kn_IN: &ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ  ಶಬ್ದಕೋಶ...

en: &Delete
kn_IN: &ಅಳಿಸಿ

en: &Dictionary entries
kn_IN: &ಶಬ್ದಕೋಶದ ಧಾಕಲೆಗಳು

en: &Donate
kn_IN: &ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ

en: &Done
kn_IN: &ಮಾಡಿದೆ

en: &Download update
kn_IN: &ನವೀಕರಣ ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಿರಿ

en: &Edit
kn_IN: &ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: &Headings
kn_IN: &ಷಿರೋನಾಮೆಗಳು

en: &Help
kn_IN: &ಸಹಾಯ

en: &Inflection
kn_IN: &ಧ್ವನಿತರಂಗ

en: &Input table:
kn_IN: &ಹೂಡುವಳಿ ಕೋಷ್ಟಕ

en: &Install NVDA on this computer
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ಈ ಗಣಕದಲ್ಲಿ &ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: &Install NVDA...
kn_IN: &ಎನ್ವೀಡಿಯೇಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸು...

en: &Keep existing desktop shortcut
kn_IN: &ಈಗ ಇರುವ ಮೇಲ್ತೆರೆ ಸಮೀಪ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಇರಿಸು

en: &Keyboard layout:
kn_IN: &ಕೀಲಿಮಣೆ ವಿನ್ಯಾಸ

en: &Language
kn_IN: &ಭಾಷೆ

en: &Level
kn_IN: &ಮಟ್ಟ

en: &Maximum number of characters on one line
kn_IN: &ಒಂದು ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಗರಿಷ್ಟ ಅಕ್ಷರಗಳು

en: &Move to
kn_IN: &ಗೆ ಚಲಿಸು

en: &New
kn_IN: &ಹೊಸತು

en: &Not now
kn_IN: &ಈಗ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ

en: &Number of lines per page
kn_IN: &ಒಂದು ಪುಟಕ್ಕೆ ಸಾಲುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ

en: &Output table:
kn_IN: &ಹುಟ್ಟುವಳಿ ಕೋಷ್ಟಕ

en: &Pattern
kn_IN: &ಮಾದರಿ

en: &Pitch
kn_IN: &ಧ್ವನಿ ಮಟ್ಟ

en: &Play audio coordinates when mouse moves
kn_IN: ಮೌಸ್ ಚಲಿಸಿದಾಗ ಆಡಿಯೋವನ್ನು &ಪ್ಲೇ ಮಾಡಿ

en: &Play sounds when starting or exiting NVDA
kn_IN: &ಎನ್ವೀಡೀಯೇ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವಾಗ ಮತ್ತು ನಿರ್ಗಮಿಸುವಾಗ ಶಬ್ದಗಳನ್ನು ಆಡಿಸು

en: &Port:
kn_IN: &ಸಂಚರಿತ

en: &Preferences
kn_IN: &ಆಧ್ಯತೆಗಳು

en: &Proceed with installation (not recommended)
kn_IN: &ಅನುಸ್ಥಾಪನೆ ಮಾಡಲು ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ (not recommended)

en: &Punctuation/symbol pronunciation...
kn_IN: &ಸಂಕೇತಗಳು ಮತ್ತು ಚಿನ್ಹೆಗಳ ಉಚ್ಛರಣೆ...

en: &Rate
kn_IN: &ಗತಿ

en: &Remove
kn_IN: &ತೆಗೆದುಹಾಕಿ

en: &Rename
kn_IN: &ಮರುಹೆಸರಿಸಿ

en: &Replacement
kn_IN: &ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸುವಿಕೆ

en: &Revert to saved configuration
kn_IN: ಉಳಿಸಿದ್ದ ಸಂರಚನೆಗೆ &ಹಿಂದಿರುಗಿಸಿ

en: &Save configuration
kn_IN: &ಸಂಯೋಜನೆಗಳ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ

en: &Send actual symbol to synthesizer
kn_IN: &ಸಂಯೋಜಕ ನಿಜವಾದ ಚಿಹ್ನೆ ಕಳುಹಿಸಿ

en: &Symbols
kn_IN: &ಚಿನ್ಹೆಗಳು

en: &Synthesizer:
kn_IN: &ಸಂಶ್ಲೇಷಕ

en: &Temporary dictionary...
kn_IN: &ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಶಬ್ದಕೋಶ...

en: &Trap all non-command gestures from reaching the document
kn_IN: ಆದೇಶವಲ್ಲದ ಸೂಚನೆಗಳು ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ತಲುಪುವುದನ್ನು ಹಿಡಿಯಿರಿ

en: &Triggers...
kn_IN: &ಪ್ರಚೋದಕಗಳು...

en: &Type
kn_IN: &ವಿಧಾನ

en: &User Guide
kn_IN: &ಬಳಕೆದಾರರ ಕೈಪಿಡಿ

en: &Voice
kn_IN: &ಧ್ವನಿ

en: &Voice dictionary...
kn_IN: &ಧ್ವನಿ ಶಬ್ದಕೋಶ...

en: (normal configuration)
kn_IN: (normal configuration) ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಂರಚನೆ

en: 100 percent Stacked Area
kn_IN: 100 ಪ್ರತಿಶತ ಬಣಿವೆಯಾದ ಪ್ರದೇಶ

en: 100 percent Stacked Bar
kn_IN: 100 ಪ್ರತಿಶತ ಬಣಿವೆಯಾದ ಅಡ್ಡಮರ

en: 100 percent Stacked Column
kn_IN: 100 ಪ್ರತಿಶತ ಬಣಿವೆಯಾದ ಅಂಕಣ

en: 100 percent Stacked Cone Bar
kn_IN: 100 ಪ್ರತಿಶತ ಬಣಿವೆಯಾದ ಅಡ್ಡಮರ

en: 100 percent Stacked Cone Column
kn_IN: 100 ಪ್ರತಿಶತ ಬಣಿವೆಯಾದ ಅಂಕಣ

en: 100 percent Stacked Cylinder Bar
kn_IN: 100 ರಷ್ಟು ಸ್ಟ್ಯಾಕ್ಡ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಬಾರ್

en: 100 percent Stacked Cylinder Column
kn_IN: 100 ರಷ್ಟು ಸ್ಟ್ಯಾಕ್ಡ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಅಂಕಣ

en: 100 percent Stacked Line
kn_IN: ನೂರುರಶ್ಶ್ಟು ಜೋಡಿಸಲಾದ   ಸಾಲು

en: 100 percent Stacked Line with Markers
kn_IN: ನೂರುರಶ್ಶ್ಟು ಜೋಡಿಸಲಾದ   ಸಾಲುಗಳ ಗುರುತುಗಳು

en: 100 percent Stacked Pyramid Bar
kn_IN: 100 ರಷ್ಟು ಸ್ಟ್ಯಾಕ್ಡ್ ಪಿರಮಿಡ್ ಬಾರ್

en: 100 percent Stacked Pyramid Column
kn_IN: 100 ರಷ್ಟು ಸ್ಟ್ಯಾಕ್ಡ್ ಪಿರಮಿಡ್ ಅಂಕಣ

en: 3D 100 percent Stacked Bar
kn_IN: 3 ಆಯಾಮದ 100ಪ್ರತಿಶತ ಬಣಿವೆಯಾದ ಅಡ್ಡಮರ

en: 3D 100 percent Stacked Column
kn_IN: 3 ಆಯಾಮದ 100 ಪ್ರತಿಶತ ಬಣಿವೆಯಾದ ಅಂಕಣ

en: 3D Area
kn_IN: 3D ಕ್ಷೇತ್ರ

en: 3D Clustered Bar
kn_IN: 3 ಆಯಾಮದ ಗೊಂಚಲಿನ ಅಡ್ಡಮರ

en: 3D Clustered Column
kn_IN: 3 ಆಯಾಮದ ಗೊಂಚಲಿನ ಅಂಕಣ

en: 3D Column
kn_IN: 3 ಆಯಾಮದ ಅಂಕಣ

en: 3D Cone Column
kn_IN: 3 ಆಯಾಮದ ಕೋನ ಅಂಕಣ

en: 3D Cylinder Column
kn_IN: 3D ಸಿಲಿಂಡರ್ ಅಂಕಣ

en: 3D Line
kn_IN: 3 ಆಯಾಮದ ರೇಖೆ

en: 3D Pie
kn_IN: 3 ಆಯಾಮದ ಕಾಸು

en: 3D Pyramid Column
kn_IN: 3D ಪಿರಮಿಡ್ ಅಂಕಣ

en: 3D Stacked Area
kn_IN: 3 ಆಯಾಮದ ಬಣಿವೆಯಾದ ಪ್ರದೇಶ

en: 3D Stacked Bar
kn_IN: 3 ಆಯಾಮದ ಬಣಿವೆಯಾದ ಅಡ್ಡಮರ

en: 3D Stacked Column
kn_IN: 3 ಆಯಾಮದ ಬಣಿವೆಯಾದ ಅಂಕಣ

en: 3D Surface
kn_IN: 3D ಮೇಲ್ಮೈ,

en: 3D Surface (wireframe)
kn_IN: 3ಡಿ  ತಂತಿಯಿಂದ ಮೆಲ್ಮೈ ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಬಿಗಿಯಾಗಿ  ಕಟ್ಟು, (wireframe)

en: A dialog where you can set default dictionary by adding dictionary entries to the list
kn_IN: ಒಂದು ಸಂವಾದ ಅದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಶಬ್ದಕೋಶಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ  ಶಬ್ದಕೋಶವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಬಹುದು

en: A dialog where you can set temporary dictionary by adding dictionary entries to the edit box
kn_IN: ಒಂದು ಸಂವಾದ, ಅದರ ಸಂಪಾದನೆ ಚೌಕದಲ್ಲಿ ಶಬ್ದಕೋಶಗಳ ಪದಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಶಬ್ದಕೋಶಗಳನ್ನು ಇಡಬಹುದು

en: A dialog where you can set voice-specific dictionary by adding dictionary entries to the list
kn_IN: ಒಂದು ಸಂವಾದ, ಅದರಲ್ಲಿ ಶಬ್ದಕೋಶಗಳ ಪದಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಧ್ವನಿಯ ನಿಶ್ಚಿತ ಶಬ್ದಕೋಶಗಳನ್ನು ಇಡಬಹುದು

en: A free and open source screen reader for Microsoft Windows
kn_IN: ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ವಿಂಡೋಸ್ಗೆ ಇದೊಂದು ಉಚಿತ ಮತ್ತು ಮುಕ್ತ ಪರದೆಯೋದುಗವಾಗಿದೆ

en: A previous copy of NVDA has been found on your system. This copy will be updated.
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಹಿಂದಿನ ಪ್ರತಿಯು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಇದು ನವೀಕರಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: About NVDA
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಬಗ್ಗೆ

en: Activates the NVDA Python Console, primarily useful for development
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಪೈತನ್ ಕಂಸೋಲನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಪ್ರಾಥಮಿಕವಾಗಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೊಳಿಸಲು ನೆರವಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ

en: Add Dictionary Entry
kn_IN: ಶಬ್ದಕೋಶಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಿ

en: Add Symbol
kn_IN: ಚಿನ್ಹೆಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ

en: Add-on Installation
kn_IN: ಸಹವರ್ತಿ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವಿಕೆ

en: Add-ons were detected in your user settings directory. Copying these to the system profile could be a security risk. Do you still wish to copy your settings?
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಉಪಯೋಗಕರ ಸಂಯೋಜನೆಯ ವಿಳಾಸದಲ್ಲಿ add-onಗಳು ಕಂಡು ಬಂದಿವೆ. ಸಿಸ್ಟೆಮ್ ಪ್ರೋಫೈಲ್ಗೆ ನಕಲಿಸುವುದು ಒಂದು ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಹಾನಿಯ ಸಂಭವವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಇನ್ನೂ ಮುಂದುವರೆಯಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೀರ?

en: All add-ons are now disabled. They will be re-enabled on the next restart unless you choose to disable them again.
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಸಹವರ್ತಿಗಳು ಈಗ ನಿಶ್ಶಕ್ತಗೊಂಡಿವೆ. ನೀವು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಅವು ಶಕ್ತಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವು ಮತ್ತೆ ನಿಶ್ಶಕ್ತಗೊಳಿಸುವ ತನಕ ಶಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತವೆ.

en: All dots
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಚುಕ್ಕೆಗಳು

en: Allow skim &reading in Say All
kn_IN: ಎಲ್ಲವನ್ನು ಹೇಳುವುದರಲ್ಲಿ ಪದರ&ಓದುವುದನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

en: Alpha numeric input
kn_IN: ಅಕ್ಷರಾಂಕೀಯ ಹೂಡುವಳಿ

en: Already set row {rowNumber} column {columnNumber} as start of column headers
kn_IN: ಈಗಾಗಲೇ {rowNumber}  ಪಂಕ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತು {columnNumber}  ಅಂಕಣವನ್ನು ಅಂಕಣ ಶಿರೋಲೇಖದ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Already set row {rowNumber} column {columnNumber} as start of row headers
kn_IN: ಈಗಾಗಲೇ {rowNumber} ಪಂಕ್ತಿಯನ್ನು ಮತ್ತು {columnNumber} ಅಂಕಣವನ್ನು ಪಂಕ್ತಿಯ ಶಿರೋಲೇಖದ ಪ್ರಾರಂಭದಂತೆ ಇರಿಸಿದೆ

en: Already set {address} as start of column headers
kn_IN: {address}  ಈಗಾಗಲೇ ಪ್ರಾರಂಭದ ಅಂಕಣದ ಶಿರೋಲೇಖದಂತೆ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Already set {address} as start of row headers
kn_IN: ಈಗಾಗಲೇ {address}  ವನ್ನು ಪಂಕ್ತಿ ಶಿರೋಲೇಖದ ಪ್ರಾರಂಭವನ್ನಾಗಿ ಇರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Always duck
kn_IN: ಯಾವಾಗಲೂ ಡಕ್

en: Always include short character &description when announcing candidates
kn_IN: ಅಭ್ಯರ್ತಿಯನ್ನು &ಪ್ರಕಟಿಸುವಾಗ ಚಿಕ್ಕ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಸೇರಿಸಿ

en: Announce &selected candidate
kn_IN: &ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರುವ ಅಭ್ಯರ್ತಿಯನ್ನು ಹೇಳಿ

en: Answer to:
kn_IN: ಇದಕ್ಕೆ ಉತ್ತರಿಸಿ:

en: Appointment {subject}, {time}
kn_IN: ಬೇಟಿಯ {subject}, {time}

en: Arabic grade 1
kn_IN: ಅರೇಬಿಕ್ ದರ್ಜೆ 1

en: Area
kn_IN: ಪ್ರದೇಶ

en: Assamese grade 1
kn_IN: ಅಸ್ಸಾಮೀಸ್

en: At least one key must be used as the NVDA key.
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಕೀಯಾಗಿ ಒಂದನ್ನಾದರು ಕೀಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಬೇಕು

en: Attachments
kn_IN: ಜೊತೆಗೆರಿಸಿದ ಕಡತಗಳು

en: Audio indication of focus and browse modes
kn_IN: ಗಮನಿತ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮತ್ತು ಹುಡುಕಾಟ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಧ್ವನಿ ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ

en: Automatic
kn_IN: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ

en: Automatic &Say All on page load
kn_IN: ಪುಟವು ಮೂಡಿದ ಮೇಲೆ ತಾನಾಗಿಯೇ &ಎಲ್ಲವನ್ನು ಹೇಳಿ

en: Automatic dialect switching (when supported)
kn_IN: (ಬೆಂಬಲಿಸಿದರೆ) ಸ್ವಯಮ್ಚಲನೆಯಲ್ಲಿ ಆಡುಭಾಷೆಗೆ ಪರಿವರ್ತಿಸುವುದು

en: Automatic focus mode for caret movement
kn_IN: ತೆರೆಬಾಣದ ಚಲನೆಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಗಮನಿತ ಸ್ಥಿತಿ

en: Automatic focus mode for focus changes
kn_IN: ಗಮನಿತದ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಗಮನಿತದ ಸ್ಥಿತಿ

en: Automatic language switching (when supported)
kn_IN: (ಬೆಂಬಲಿಸಿದರೆ) ಸ್ವಯಮ್ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಷೆಯು ಪರಿವರ್ತನೆಗೊಳ್ಳುವುದು

en: Automatically check for &updates to NVDA
kn_IN: ತನ್ತಾನೇ  ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ನವೀಕರಣವನ್ನು &ಹುಡುಕಿ

en: Automatically report all available &candidates
kn_IN:  ಲಭ್ಯವಿರುವ & ಎಲ್ಲಾಅಭ್ಯರ್ತಿಯನ್ನು ತಾನಾಗಿಯೇ ಪ್ರಕಟಿಸಿ

en: Avoid splitting &words when possible
kn_IN: ಸಾಧ್ಯವಾದಾಗ&ಪದಗಳನ್ನು ಬಿಡಿಸುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ

en: BCC:
kn_IN: ಮರೆಮಾಚಿತ ಕಾರ್ಬನ್ ಪ್ರತಿ:

en: Bar of Pie
kn_IN: ಕಾಸಿನ ಅಡ್ಡಮರ

en: Beep
kn_IN: ಶಬ್ದ

en: Begins interaction with math content
kn_IN: ಗಣೀತದ ಪರಿವಿಡಿಯ ಜೊತೆ ಸಂಸರ್ಗವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ

en: Bengali grade 1
kn_IN: ಬೆಂಗಾಲಿ ವರ್ಗ 1

en: Bitmap placeholder
kn_IN: ಬಿಟ್ಮ್ಯಾಪ್ ಜಾಗ

en: Bold off
kn_IN: ದಪ್ಪ ಬೇಡ

en: Bold on
kn_IN: ದಪ್ಪ ಬೇಕು

en: Braille
kn_IN: ಬ್ರೈಲ್

en: Braille &display:
kn_IN: ಬ್ರೈಲ್ &ಪ್ರದರ್ಶಕ:

en: Braille Display Error
kn_IN: ಬ್ರೈಲ್ ಪ್ರದರ್ಶಕ ದೋಷ

en: Browse Mode
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟದ ಸ್ಥಿತಿ

en: Browse mode
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟದ ವಿಧಾನ

en: Browse...
kn_IN: ಹುಡುಕಿಡಿ...

en: Bubble
kn_IN: ನೀರ್ಗುಳ್ಳೆ,

en: Bubble with 3D effects
kn_IN: ನೀರ್ಗುಳ್ಳೆಯ ಜೊತೆಗೆ 3D ಪರಿಣಾಮಗಳು

en: Bulgarian 8 dot computer braille
kn_IN: ಬಲ್ಗೇರಿಯನ್ ಗಣಕಯಂತ್ರ ಬ್ರೈಲ್

en: C&ontributors
kn_IN: ಕಾ&ಣಿಕೆದಾರರು

en: CC:
kn_IN: ಕಾರ್ಬನ್ ಪ್ರತಿ:

en: Candidate
kn_IN: ಅಭ್ಯರ್ತಿ

en: Cannot find row {rowNumber} column {columnNumber}  in column headers
kn_IN: ಅಂಕಣ ಶಿರೋಲೇಖದಲ್ಲಿ {rowNumber} ಪಂಕ್ತಿಯು ಮತ್ತು {columnNumber} ಅಂಕಣವು ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ

en: Cannot find row {rowNumber} column {columnNumber}  in row headers
kn_IN: ಪಂಕ್ತಿಯ ಶಿರೋಲೇಖದಲ್ಲಿ {rowNumber} ಪಂಕ್ತಿ ಮತ್ತು {columnNumber} ಅಂಕಣ ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ

en: Cannot find {address}    in column headers
kn_IN: ಅಂಕಣದ ಶಿರೋಲೇಖದಲ್ಲಿ {address}     ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ

en: Cannot find {address}    in row headers
kn_IN: ಪಂಕ್ತಿಯ ಶಿರೋಲೇಖದಲ್ಲಿ {address}  ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ

en: Cannot install NVDA add-on from {path}.
    You must be running NVDA to be able to install add-ons.
kn_IN: {path} ನಿಂದ ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಸಹವರ್ತಿ ತಂತ್ರಾಂಶಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.
    ನೀವು ಸಹವರ್ತಿಗಳನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯು ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿರಬೇಕು.

en: Capital pitch change percentage
kn_IN: ದೊಡ್ಡಕ್ಷರ ಮಟ್ಟ ಬದಲಾವಣೆ ಶೆಕಡವಾರು

en: Case &sensitive
kn_IN: ಅಕ್ಷರಕೀಲಿ & ಸಂವೇದಿ

en: Category {categoryAxisData}:
kn_IN: ವರ್ಗ {categoryAxisData}:

en: Center Title placeholder
kn_IN: ಮಧ್ಯದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಜಾಗ

en: Chart area
kn_IN: ನಕ್ಷೆಯ ಪ್ರದೇಶ

en: Chart area, height: {chartAreaHeight}, width: {chartAreaWidth}, top: {chartAreaTop}, left: {chartAreaLeft}
kn_IN: ನಕ್ಷೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರ, ೆತ್ತರ: {chartAreaHeight}, ಜೊತೆಗೆ: {chartAreaWidth}, ಸಂಪೂರ್ಣ ಮೇಲೆ: {chartAreaTop}, ಎಡ: {chartAreaLeft}

en: Chart placeholder
kn_IN: ನಕ್ಷೆಯ ಜಾಗ

en: Chart title: {chartTitle}
kn_IN: ನಕ್ಷೆಯ  ಶೀರ್ಷಿಕೆ: {chartTitle}

en: Chart title: {chartTitle}, type: {chartType}
kn_IN: ನಕ್ಷೆ;  ಶೀರ್ಷಿಕೆ: {chartTitle}, ಮಾದರಿ: {chartType}

en: Checking for Update
kn_IN: ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದೆ

en: Checking for update
kn_IN: ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದೆ

en: Chinese (Hong Kong, Cantonese)
kn_IN: ಚೀನೀ (ಹಾಂಗ್ ಕಾಂಗ್ ಕ್ಯಾಂಟನೀಸ್)

en: Chinese (Taiwan, Mandarin)
kn_IN: ಚೀನೀ (ತೈವಾನ್, ಮ್ಯಾಂಡರಿನ್)

en: Clicks the left mouse button once at the current mouse position
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಮೌಸ್ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲೇ ಒಂದು ಸಲ  ಎಡದ ಮೌಸ್ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಅಮುಕುತ್ತದೆ.

en: Clicks the right mouse button once at the current mouse position
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಮೌಸ್ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲೇ ಒಂದು ಸಲ  ಬಲದ ಮೌಸ್ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಅಮುಕುತ್ತದೆ.

en: Clustered Bar
kn_IN: ಗೊಂಚಲಿನ ಅಡ್ಡಮರ

en: Clustered Column
kn_IN: ಗೊಂಚಲಿನ ಅಂಕಣ

en: Clustered Cone Bar
kn_IN: ಗೊಂಚಲಿನ ಕೋನದ ಅಡ್ಡಮರ

en: Clustered Cone Column
kn_IN: ಗೊಂಚಲಿನ ಕೋನ ಅಂಕಣ

en: Clustered Cylinder Bar
kn_IN: ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಬಾರ್

en: Clustered Pyramid Bar
kn_IN: ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಪಿರಮಿಡ್ ಬಾರ್

en: Clustered Pyramid Column
kn_IN: ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಪಿರಮಿಡ್ ಅಂಕಣ

en: Commands &Quick Reference
kn_IN: ಆದೇಶಗಳು  ಮತ್ತು &ತ್ವರಿತ ಉಲ್ಲೇಖಗಳು

en: Commands Quick Reference
kn_IN: ಆಜ್ಞಾಪನೆಗಳ ತ್ವರಿತ ಉಲ್ಲೇಖ

en: Comment
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ

en: Comments
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Composition
kn_IN: ರಚನೆ

en: Configuration
kn_IN: ಸಂರಚನೆ

en: Configuration File Error
kn_IN: ದೋಷಯುಕ್ತ ಸಂರಚನಾ ಕಡತ

en: Configuration Profiles
kn_IN: ಸಂರಚನೆಯ ಬದಿನೋಟಗಳು

en: Configuration applied
kn_IN: ಸಂರಚನೆಗಳನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Configuration restored to factory defaults
kn_IN: ಸಂರಚನೆಗಳು ಮರಳಿ ಮೂಲ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಬದಲಾಗಿದೆ

en: Configuration saved
kn_IN: ಸಂರಚನೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Confirm Deletion
kn_IN: ಅಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು  ಖಚಿತ ಪಡಿಸಿ

en: Connecting
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕಿತಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: Copy &portable configuration to current user account
kn_IN: ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಬಳಕೆದಾರ ಖಾತೆಗೆ &ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವಂತಹ ಸಂರಚನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿಮಾಡಿ

en: Copy current &user configuration
kn_IN: ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ &ಬಳಕೆದಾರ ಸಂರಚನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿಗೊಳಿಸಿ

en: Copying Settings
kn_IN: ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Copyright (C) {years} NVDA Contributors
kn_IN: ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ (c) {years} ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ದಾನಿಗಳು

en: Corners
kn_IN: ಮೂಲೆಗಳು

en: Could not load the %s synthesizer.
kn_IN: %s ಸಂಶ್ಲೇಷಕವನ್ನು ಮೂಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Could not save configuration - probably read only file system
kn_IN: ಸಂಭವನೀಯ ಬರೀ ಓದುವ ಕಡತದಿಂದಾಗಿ ಸಂರಚನೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Create &desktop icon and shortcut key (control+alt+n)
kn_IN: &ಮೇಲ್ತೆರೆ ಲಾಂಛನ ಮತ್ತು ಸಮೀಪ ಮಾರ್ಗ ಕೀಲಿ ((control+alt+n)  ಉಂಟುಮಾಡು

en: Create &portable copy
kn_IN: ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವಂತಹ &ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡು

en: Create Portable NVDA
kn_IN: ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವಂತಹ ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಿ

en: Creating Portable Copy
kn_IN: ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವಂತಹ ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Croatian 8 dot computer braille
kn_IN: Croatian 8 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: Current application (%s)
kn_IN: ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ತಂತ್ರಾಂಶ (%s)

en: Cursor blink rate (ms)
kn_IN: ಸೂಚಕದ ಮಿಂಚಿನ ಗತಿ (MS)

en: Cycles through audio ducking modes which determine when NVDA lowers the volume of other sounds
kn_IN: NVDA ಇತರ ಶಬ್ದಗಳ ಪರಿಮಾಣ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮಾಡಿದಾಗ ನಿರ್ಧರಿಸುವ ಆಡಿಯೋ ಮುಳುಗು ವಿಧಾನಗಳು ಮೂಲಕ ಡಾಟ್ಸ್ 7 ಮತ್ತು 8Cycles

en: Cycles through speech symbol levels which determine what symbols are spoken
kn_IN: ಎಂತಹ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಹೇಳಬೇಕು ಎಂಬುವುದನ್ನು ಚಿಹ್ನೆ ಹಂತದ ಮೂಲಕ ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ

en: Czech grade 1
kn_IN: ಛೆಕ್ ದರ್ಜೆ 1

en: Danish 6 dot grade 1
kn_IN: ಡೇಯ್ನಿಶ್ 6 ಚುಕ್ಕೆ ವರ್ಗ 1

en: Danish 6 dot grade 2
kn_IN: ಡೇಯ್ನಿಶ್ 6 ಚುಕ್ಕೆ ವರ್ಗ 2

en: Danish 8 dot grade 1
kn_IN: ಡೇಯ್ನಿಶ್ 8 ಚುಕ್ಕೆ ವರ್ಗ 1

en: Danish 8 dot grade 2
kn_IN: ಡೇಯ್ನಿಶ್ 8 ಚುಕ್ಕೆ ವರ್ಗ 2

en: Data Label
kn_IN: ದತ್ತಾಂಶದ ಶೀರ್ಶಿಕೆ

en: Data Table
kn_IN: ದತ್ತಾಂಶಗಳ ಕೋಷ್ಟಕ

en: Date placeholder
kn_IN: ತಾರೀಕಿನ ಜಾಗ

en: Date:
kn_IN: ತಾರೀಕು:

en: Decreases the currently active setting in the synth settings ring
kn_IN: ಸಂಶ್ಲೇಷಣಾ ಸಂರಚನಾ ಸುರುಳಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತದಲ್ಲಿ  ಸಕ್ರೀಯಗೊಂಡ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Default dictionary
kn_IN: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಶಬ್ದಕೋಶ

en: Desktop
kn_IN: ಮೇಲ್ತೆರೆ

en: Display
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶನ

en: Display Unit Label
kn_IN: ಘಟಕದ ಶೀರ್ಶಿಕೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನ

en: Displays one of the recent messages
kn_IN: ಇತ್ತೀಚಿನ ಯಾವುದಾದರೊಂದು ಸಂದೇಶವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ

en: Distribution:
kn_IN: ವಿತರಣೆ:

en: Document Formatting
kn_IN: ದಸ್ತಾವೇಜು ಅಂದಗೊಳಿಸುವಿಕೆ

en: Document formatting
kn_IN: ದಾಖಲೆಯ ಶೈಲಿ

en: Document review
kn_IN: ದಾಖಲೆ ಪರಿಶೀಲನೆ

en: Documentation
kn_IN: ದಸ್ತಾವೇಜೀಕರಣ

en: Dots 7 and 8
kn_IN: ಚುಕ್ಕೆಗಳು 7 ಮತ್ತು 8

en: Doughnut
kn_IN: ಡೌನಟ್

en: Down Bars
kn_IN: ಅಡ್ಡ ಪಟ್ಟಿಗಳ  ಕೆಳಗೆ

en: Downloading
kn_IN: ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: Downloading Update
kn_IN: ನವೀಕರಣವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: Drop Lines
kn_IN: ಕೆಳಗೆ ಬೀಳುವ ಸಾಲುಗಳು

en: Duck when outputting speech and sounds
kn_IN: ಡಕ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಭಾಷಣ ಮತ್ತು ಶಬ್ದಗಳ ಉತ್ಪಾದಿಸುವ

en: E&xit
kn_IN: ನಿ&ರ್ಗಮಿಸು

en: E&xpand to computer braille for the word at the cursor
kn_IN: ಸೂಚಕದಲ್ಲಿ ಪದಕ್ಕೆ ಬ್ರೈಲ್  ಗಣಕವನ್ನು &ವಿಸ್ತರಿಸಿ

en: EcoBraille displays
kn_IN: EcoBraille ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು

en: Edge of table
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಕೊನೆ

en: Edit Dictionary Entry
kn_IN: ಶಬ್ದಕೋಶವನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: Elements List
kn_IN: ಅಂಶಗಳ ಪಟ್ಟಿ

en: Empty slide
kn_IN: ಖಾಲಿಯ ಜಾರುಫಲಕ

en: Emulated system keyboard keys
kn_IN: ಸಂಚಯಿತ  ಗಣಕದ ಕೀಲಿಮಣೆಯ ಕೀಲಿಗಳು

en: Emulates pressing %s on the system keyboard
kn_IN: ಸಿಸ್ಟಮ್ ಕೀಲಿಮಣೆಯಲ್ಲಿ %sಅನ್ನು ಒತ್ತಿದರೆ ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Enable mouse &tracking
kn_IN: ಮೌಸ್ &ದಾರಿಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Endnotes
kn_IN: ಕೊನೆಯಠಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: English (U.K.) 8 dot computer braille
kn_IN: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ (ಯು.ಕೆ) 8 ಡಾಟ್ ಗಣಕಯಂತ್ರ ಬ್ರೈಲ್

en: English (U.K.) grade 1
kn_IN: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ (ಯು.ಕೆ) ದರ್ಜೆ 1

en: English (U.K.) grade 2
kn_IN: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ (ಯು.ಕೆ) ದರ್ಜೆ 2

en: English (U.S.) 6 dot computer braille
kn_IN: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ (US) ನಲ್ಲಿ 6 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: English (U.S.) 8 dot computer braille
kn_IN: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ (US) ನಲ್ಲಿ 8 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: English (U.S.) grade 1
kn_IN: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ (US) ನಲ್ಲಿ ದರ್ಜೆ 1

en: English (U.S.) grade 2
kn_IN: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ (US) ನಲ್ಲಿ ದರ್ಜೆ 2

en: Enter input gesture:
kn_IN: ಹೂಡುವಳಿ ಸೂಚನೆಯನ್ನು  ನಮೂದಿಸಿ

en: Error
kn_IN: ದೋಷ

en: Error Bars
kn_IN: ದೋಶ ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Error Copying
kn_IN: ಪ್ರತಿಗೊಳಿಸಲು ದೋಷವಾಗಿದೆ

en: Error activating profile.
kn_IN: ಬದಿನೋಟವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸುವಲ್ಲಿ  ದೋಶಪೂರಿತವಾಗಿದೆ

en: Error checking for update.
kn_IN: ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವಲ್ಲಿ ದೋಷವಾಗಿದೆ

en: Error copying NVDA user settings
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇ ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿಗೊಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Error creating profile - probably read only file system.
kn_IN: ಬದಿನೋಟವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಲು ದೋಶಪೂರಿತವಾಗಿದೆ- ಬರೀ ಓದಬಲ್ಲ ಕಡತದ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಇರಬಹುದು

en: Error deleting profile.
kn_IN: ಬದಿನೋಟವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ

en: Error downloading update.
kn_IN: ನವೀಕರಣವನ್ನು ಇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ದೋಷವಾಗಿದೆ.

en: Error in appModule %s
kn_IN: ತಂತ್ರಾಂಶ ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿ ದೋಷ %s

en: Error renaming profile.
kn_IN: ಬದಿ ನೋಟವನ್ನು ಮರುಹೆಸರಿಸಲು ದೋಶಪೂರಿತವಾಗಿದೆ

en: Error saving configuration profile triggers - probably read only file system.
kn_IN: ಸಂರಚನೆಯ ಬದಿ ನೋಟ ಪ್ರಚೋದಕವನ್ನು ಉಳಿಸುವಲ್ಲಿ ದೋಶಪೂರಿತವಾಗಿದೆ- ಬರೀ ಓದಬಲ್ಲ ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಾಗಿರಬಹುದು

en: Error saving log: %s
kn_IN: ಲಾಗ್ %s ಉಳಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ದೋಷವಾಗಿದೆ

en: Error saving user defined gestures - probably read only file system.
kn_IN: ಬರಿ ಓದುವ ಕಡತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸಂಭಾವನೆಯಿಂದಾಗಿ ಉಪಯೋಗಿಸುವವರು ಹೊಂದಿಸಿದ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ದೋಷವಾಗಿದೆ

en: Estonian grade 0
kn_IN: Estonian ದರ್ಜೆ 0

en: Ethiopic grade 1
kn_IN: ಇಥಿಯೋಪಿಯಾದ ದರ್ಜೆ 1

en: Even pages footer
kn_IN: ಸಮಸಂಖ್ಯೆಯ ಪುಟಗಳ ಪಾದಲೇಖ

en: Even pages header
kn_IN: ಸಮಸಂಖ್ಯೆಯ ಪುಟಗಳ ಶಿರೋಲೇಖ

en: Exit
kn_IN: ಹೊರಕ್ಕೆ ನಿರ್ಗಮಿಸು

en: Exit NVDA
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಮಣಗೊಳಿಸಿ

en: Exit math interaction
kn_IN: ಗಣೀತದ ಸಂಸರ್ಗವನ್ನು ನಿರ್ಗಮಿಸಿ

en: Exploded 3D Pie
kn_IN: ಸಿಡಿಸಿದ 3d ಕಾಸು

en: Exploded Doughnut
kn_IN: ಸ್ಪೋಡಗೊಂಡ ಡೌನಟ್

en: Exploded Pie
kn_IN: ಸ್ಪೋಟಿಸಿತು ಪೈ

en: Explore NVDA user configuration directory
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂರಚನಾ ನಿರ್ದೇಶಿಕೆಯನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

en: Failed to open add-on package file at %s - missing file or invalid file format
kn_IN: %s ನಲ್ಲಿ ಸಹವರ್ತಿಯುಳ್ಳ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯಲು ದೋಷವಾಗಿದೆ - ಕಡತ ಕಳೆದು ಹೋಗಿರಬಹುದು  ಅಥವ ಸರಿಯಾಗಿರದ ಕಡತ ನಮೂನೆಯಾಗಿರಬಹುದು

en: File in Use
kn_IN: ಕಡತವು ಇನ್ನೂ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

en: Filled Radar
kn_IN: ತುಂಬಿದ ರಾಡಾರ್

en: Find
kn_IN: ಹುಡುಕಿ

en: Finnish 6 dot
kn_IN: ಫಿನ್ನಿಶ್ 6 ಡಾಟ್

en: Finnish 8 dot computer braille
kn_IN: ಫಿನ್ನಿಶ್ 8 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: First page footer
kn_IN: ಮೊದಲನೆಯ ಪುಟದ ಪಾದಲೇಖ

en: First page header
kn_IN: ಮೊದಲನೆಯ ಪುಟದ ಶಿರೋಲೇಖ

en: Floor
kn_IN: ನೆಲ, ಅಂಗಣ,

en: Follow &mouse cursor
kn_IN: &ಮೌಸ್ ಸೂಚಕವನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸಿ

en: Follow System &Caret
kn_IN:  &ತೆರೆಬಾಣವನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸಿ

en: Follow system &focus
kn_IN: ಸಿಸ್ಟೆಮ್ &ಗಮನಿತವನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸಿ

en: Footer placeholder
kn_IN: ಪಾದಲೇಖದ ಜಾಗ

en: Footnotes
kn_IN: ಅಡಿಠಿಪ್ಪಣಿಗಳು

en: Forward to:
kn_IN: ಇವರಿಗೆ ಮುಂದುವರಿಸಿ:

en: Freedom Scientific Focus/PAC Mate series
kn_IN: ಫ್ರೀಡಮ್ಸೈನ್ಟಿಫಿಕ್ ಗಮನಿತ/ಪ್ಯಾಕ್ಮೇಟ್ ಶ್ರೇಣಿ

en: French (unified) 6 dot computer braille
kn_IN: ಫ್ರೆಂಚ್ (ಏಕೀಕೃತ) 6 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: French (unified) 8 dot computer braille
kn_IN: ಫ್ರೆಂಚ್ (ಏಕೀಕೃತ) 8 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: From:
kn_IN: ಇವರಿಂದ:

en: Full shaped mode
kn_IN: ಪೂರ್ಣ ಆಕಾರದ ರೀತಿ

en: German 8 dot computer braille
kn_IN: ಜರ್ಮನ್ 8 ಡಾಟ್ ಗಣಕಯಂತ್ರ ಬ್ರೈಲ್

en: German grade 0
kn_IN: ಜರ್ಮನ್ ದರ್ಜೆ 0

en: German grade 1
kn_IN: ಜರ್ಮನ್ ದರ್ಜೆ 1

en: German grade 2
kn_IN: ಜರ್ಮನ್ ದರ್ಜೆ 2

en: Gujarati grade 1
kn_IN: ಗುಜರಾತಿ ವರ್ಗ 1

en: Half shaped mode
kn_IN: ಅರ್ಧ ಆಕಾರದ ರೀತಿ

en: Handle keys from other &applications
kn_IN: ಇತರ &ಬಳಕಗಳಿಂದ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಿ

en: Handout Master view
kn_IN: ಹೊರಗೈ ಮಹಾನೋಟ

en: Handy Tech braille displays
kn_IN: ಹ್ಯಾಂಡೀಟೆಕ್ ಬ್ರೈಲ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು

en: Header placeholder
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆಯ ಜಾಗ

en: Hi Lo Lines
kn_IN: ಮೇಲ್ ಮಟ್ಟ ಕೆಳ ಮಟ್ಟ ಸಾಲುಗಳು

en: High-Low-Close
kn_IN: ಹೆಚ್ಚು ಕಡಿಮೆ-ಮುಚ್ಚಿ

en: Hindi grade 1
kn_IN: ಹಿಂದಿ ದರ್ಜೆ 1

en: HumanWare BrailleNote
kn_IN: ಮಾನವವಸ್ತು ಬ್ರೈಲ್ ಠಿಪ್ಪಣಿ

en: Hungarian 8 dot computer braille
kn_IN: ಹಂಗೇರಿಯನ್ 8 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: Hungarian grade 1
kn_IN: ಹಂಗೇರಿಯನ್ ದರ್ಜೆ 1

en: I &agree
kn_IN: ನಾನು &ಒಪ್ಪುತ್ತೇನೆ

en: I&nput gestures...
kn_IN: ಊ&ಡುವಳಿಸೂಚನೆ...

en: IME closed
kn_IN: IME ಮುಚ್ಚಿದೆ

en: IME opened
kn_IN: IME ತೆರೆದಿದೆ

en: IP address
kn_IN: ಐಪೀ ವಿಳಾಸ

en: Icelandic 8 dot computer braille
kn_IN: ಐಸ್ಲ್ಯಾಂಡಿಕ್ 8 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: If pressed once, reports the current time. If pressed twice, reports the current date
kn_IN: ಒಮ್ಮೆ ಒತ್ತಿದರೆ, ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಮಯವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ತತಕ್ಷಣ ಎರಡು ಸಲ ಒತ್ತಿದರೆ, ಪ್ರಸ್ತುತ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ.

en: Include l&ayout tables
kn_IN: ವಿನ್ಯಾಸದ ಕೋ&ಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ಒಳಪಡಿಸಿ

en: Increases the currently active setting in the synth settings ring
kn_IN: ಸಂಶ್ಲೇಷಣಾ ಸಂರಚನಾ ಸುರುಳಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತದಲ್ಲಿ  ಸಕ್ರೀಯಗೊಂಡ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ

en: Input
kn_IN: ಆದಾನ

en: Input Gestures
kn_IN: ಹೂಡುವಳಿ ಸೂಚನೆಗಳು

en: Input Message is {message}
kn_IN: ಇನ್ಪುಟ್ ಸಂದೇಶ {message}

en: Input Message is {title}: {message}
kn_IN: ಇನ್ಪುಟ್ ಸಂದೇಶ {title}: {message}

en: Inputs braille dots via the braille keyboard
kn_IN: ಬ್ರೈಲ್ ಕೀಲಿಮಣೆಯಿಂದ ಬ್ರೈಲ್ ಚುಕ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೂಡುತ್ತದೆ

en: Install NVDA
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Installing Add-on
kn_IN: ಸಹವರ್ತಿಯನ್ನು  ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Installing NVDA
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Insufficient Privileges
kn_IN: ಬೇಕಾದಷ್ಟು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲ

en: Irish grade 1
kn_IN: ಐರಿಷ್ ಗ್ರೇಡ್ 1

en: Irish grade 2
kn_IN: ಐರಿಷ್ ಗ್ರೇಡ್ 2

en: Italian 6 dot computer braille
kn_IN: ಇಟಾಲಿಯನ್ 6 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: Italian 8 dot computer braille
kn_IN: ಇಟಾಲಿಯನ್ 8 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: Italic off
kn_IN: ೋರೆ ಅಕ್ಷರ ಬೇಡ

en: Italic on
kn_IN: ೋರೆ ಅಕ್ಷರ ಬೇಕು

en: Justified
kn_IN: ಸರಿಹೊಂದಿಸಿದ

en: Kannada grade 1
kn_IN: ಕನ್ನಡ ವರ್ಗ ಒಂದು

en: Kashmiri grade 1
kn_IN: ಕಶ್ಮೀರಿ ವರ್ಗ 1

en: Key words:
kn_IN: ಮುಖ್ಯ ಪದಗಳು:

en: Korean grade 1
kn_IN: ಕೋರಿಯಾದ ದರ್ಜೆ 1

en: Korean grade 1 (2006)
kn_IN: ಕೋರಿಯಾದ ಗ್ರೇಡ್ ಒಂದು (2006)

en: Korean grade 2
kn_IN: ಕೋರಿಯಾದ ದರ್ಜೆ 2

en: Korean grade 2 (2006)
kn_IN: ಕೋರಿಯಾದ  ಗ್ರೇಡ್ 2 (2006)

en: L&icense
kn_IN: ಪ&ರವಾನಗಿ

en: L&ogging level:
kn_IN: ಲಾ&ಗಿಂಗ್ ಮಟ್ಟ:

en: Lan&dmarks
kn_IN: ಹೆಗ್ಗು&ರುತು

en: Language Configuration Change
kn_IN: ಬಾಷೆಯ ಸಂರಚನೆಯ ಬದಲಾವಣೆ

en: Latvian grade 1
kn_IN: ಲ್ಯಾಟಿನ್    ದರ್ಜೆ 1

en: Left aligned
kn_IN: ಎಡಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿದ

en: Legend entry for series {seriesName} {seriesIndex} of {seriesCount}
kn_IN: ಸರಣಿ {seriesName} ಲೆಜೆಂಡ್ ಪ್ರವೇಶದ {seriesIndex} {seriesCount}

en: Legend key for Series {seriesName} {seriesIndex} of {seriesCount}
kn_IN: ಸರಣಿ {seriesName} {seriesIndex} {seriesCount} ಲೆಜೆಂಡ್ ಕೀ

en: Level
kn_IN: ಮಟ್ಟ

en: License Agreement
kn_IN: ಪರವಾನಗಿ  ಒಪ್ಪಂದ

en: Lin&ks
kn_IN: ಕೊಂ&ಡಿ

en: Line
kn_IN: ರೇಖೆ

en: Line with Markers
kn_IN: ಸಾಲುಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಗುರುತುಗಳು

en: Lists various types of elements in this document
kn_IN: ಈ ಧಾಕಲೆಯಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿಯ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಬಹುವಿಧವಾದ  ಅಂಶಗಳನ್ನು  ತೋರುತ್ತದೆ

en: Loading NVDA. Please wait...
kn_IN: NVDA ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ ... ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Loading document...
kn_IN: ದಸ್ತಾವೇಜು ಮೂಡುತ್ತಿದೆ...

en: Locks or unlocks the left mouse button
kn_IN:  ಎಡ ಮೌಸ್ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟುವುದನ್ನು ಅಥವಾ ತೆರೆಯುವುದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Locks or unlocks the right mouse button
kn_IN:  ಬಲ ಮೌಸ್ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟುವುದನ್ನು ಅಥವಾ ತೆರೆಯುವುದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Log
kn_IN: ಲಾಗ್

en: Logs information about the current navigator object which is useful to developers and activates the log viewer so the information can be examined.
kn_IN: ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ಮಾಹಿತಿಯು ಲಾಗ್  ಕಡತದಲ್ಲಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ತಯಾರಕರ ಉಪಯೋಗಕ್ಕೆ ಇರುವಂತದ್ದು  ಮತ್ತು ಲಾಗ್ ನೋಡಲಿಕ್ಕೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಹಾಯವಾಗುತ್ತದೆ.

en: Major Gridlines
kn_IN: ಪ್ರಮುಕ ಗ್ರಿಡ್ ಸಾಲುಗಳು

en: Malayalam grade 1
kn_IN: ಮಳೆಯಾಳಮ್ ವರ್ಗ 1

en: Manipuri grade 1
kn_IN: ಮಣಿಪುರಿ ವರ್ಗ 1

en: Manual Activation
kn_IN: ನೀವಾಗಿಯೇ  ಸಕ್ರೀಯಗೊಳಿಸುವಂತಹ

en: Manual activate
kn_IN: ನೀವಾಗಿಯೇ ಮಾಡುವಂತದ್ದನ್ನು  ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Manual activation
kn_IN: ನೀವಾಗಿಯೇ  ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವಿಕೆ

en: Manual deactivate
kn_IN: ನೀವಾಗಿಯೇ ಮಾಡುವುದನ್ನು  ನಿಶ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿ

en: Marathi grade 1
kn_IN: ಮರಾಠಿ ವರ್ಗ 1

en: Master Thumbnails
kn_IN: ದೊಡ್ಡ ಸೂಚ್ಯ

en: Math interaction not supported.
kn_IN: ಗಣೀತದ ಸಂಸರ್ಗಕ್ಕೆ ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ

en: Media Clip placeholder
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮದ ತುಣುಕು ಜಾಗ

en: Minor Gridlines
kn_IN: ಅಪ್ರಾಪ್ತ  ಗ್ರಿಡ್ ಸಾಲುಗಳು

en: Miscellaneous
kn_IN: ಇತರೆ

en: Mouse
kn_IN: ಮೌಸ್

en: Mouse tracking off
kn_IN: ಮೌಸ್ ದಾರಿ ಇಲ್ಲವಾಗಿದೆ

en: Mouse tracking on
kn_IN: ಮೌಸ್ ದಾರಿ ತೆರೆದಿದೆ

en: Move navigator object to mouse
kn_IN: ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತು ಮೌಸ್ಗೆ ಚಲಿಸಲಿ

en: Moves past the end  of the container element, such as a list or table
kn_IN: ಅಂತಿಮದ ಧಾರಕ ಅಂಶಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಕೋಷ್ಟಕ ಅಥವ ಪಟ್ಟಿಯಾಗಿರಬಹುದು

en: Moves the braille display to the next line
kn_IN: ಬ್ರೈಲ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಮುಂದಿನ ಸಾಲಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves the braille display to the previous line
kn_IN: ಬ್ರೈಲ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹಿಂದಿನ ಸಾಲಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves the mouse pointer to the current navigator object
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತದ ಸಂಚರಣಾ ವಸ್ತುವಿಗೆ ಮೌಸ್ ಬಿಂದುವನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves the navigator object and focus to the next row
kn_IN: ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಪಂಕ್ತಿಯನ್ನು ಗಮನಿತಕ್ಕಿರಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves the navigator object and focus to the previous row
kn_IN: ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿನ ಪಂಕ್ತಿಯನ್ನು ಗಮನಿತಕ್ಕಿರಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves the navigator object to the first object inside it
kn_IN: ಸಂಚಲಿತ  ವಸ್ತುವನ್ನು ಮೊದಲ ವಸ್ತುವಿನ ಒಳಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves the navigator object to the next column
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಅಂಕಣಕ್ಕೆ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves the navigator object to the next object
kn_IN: ಸಂಚಲಿತ  ವಸ್ತುವನ್ನು ಮುಂದಿನ ವಸ್ತುವಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves the navigator object to the object containing it
kn_IN: ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವಲ್ಲಿಗೆ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves the navigator object to the previous column
kn_IN: ಹಿಂದಿನ  ಅಂಕಣಕ್ಕೆ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves the navigator object to the previous object
kn_IN: ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವನ್ನು ಹಿಂದಿನ ವಸ್ತುವಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves the review cursor to the bottom line of the current navigator object and speaks it
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವನ್ನು   ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ಕೆಳಗಿನ ಸಾಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು  ಹೇಳುತ್ತದೆ.

en: Moves the review cursor to the first character of the line where it is situated in the current navigator object and speaks it
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವನ್ನು ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿರುವ ಸಾಲಿನ  ಮೊದಲನೆ ಅಕ್ಷರಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಎರಡು ಸಲ ಒತ್ತಿದರೆ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿರುವ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಮೂರು ಸಲ ಒತ್ತಿದರೆ ಅಕ್ಷರಗಳ ವಿವರಣೆಯ ಮೂಲಕ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಉಚ್ಚರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Moves the review cursor to the last character of the line where it is situated in the current navigator object and speaks it
kn_IN: ಚಾಲ್ತಿಯ  ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ಸಾಲಿನ ಕೊನೆಯ ಅಕ್ಷರಕ್ಕೆ ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ

en: Moves the review cursor to the next character of the current navigator object and speaks it
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತದ  ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ಮುಂದಿನ ಅಕ್ಷರಕ್ಕೆ ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ

en: Moves the review cursor to the next line of the current navigator object and speaks it
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವನ್ನು   ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ಮುಂದಿನ ಸಾಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು  ಹೇಳುತ್ತದೆ.

en: Moves the review cursor to the next word of the current navigator object and speaks it
kn_IN: ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ಮುಂದಿನ ಪದಕ್ಕೆ ಪರಿಶೀಲನಾ ಕರ್ಸರನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ

en: Moves the review cursor to the previous character of the current navigator object and speaks it
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವನ್ನು ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿರುವ ಹಿಂದಿನ ಅಕ್ಷರಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ

en: Moves the review cursor to the previous line of the current navigator object and speaks it
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವನ್ನು   ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ಹಿಂದಿನ ಸಾಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು  ಹೇಳುತ್ತದೆ.

en: Moves the review cursor to the previous word of the current navigator object and speaks it
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವನ್ನು   ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ಹಿಂದಿನ ಪದಕ್ಕೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು  ಹೇಳುತ್ತದೆ.

en: Moves the review cursor to the top line of the current navigator object and speaks it
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವನ್ನು   ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ಮೇಲಿನ ಸಾಲಿಗೆ ಕಳುಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು  ಹೇಳುತ್ತದೆ.

en: Moves to the next available setting in the synth settings ring
kn_IN: ಸಂಶ್ಲೇಷಣಾ ಸಂರಚನಾ ಸುರುಳಿಯಲ್ಲಿ ಮುಂದೆ ಸಿಗುವ ಸಂರಚನೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves to the next object in a flattened view of the object navigation hierarchy
kn_IN: ಶ್ರೇಣಿಕೃತ ಸಂಚರಣೆಯ  ವಸ್ತುವಿಗೆ  ಸಮತಲ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ವಸ್ತುವನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves to the previous available setting in the synth settings ring
kn_IN: ಸಂಶ್ಲೇಷಣಾ ಸಂರಚನಾ ಸುರುಳಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂದೆ ಸಿಗುವ ಸಂರಚನೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves to the previous object in a flattened view of the object navigation hierarchy
kn_IN: ಶ್ರೇಣಿಕೃತ ಸಂಚರಣೆಯ  ವಸ್ತುವಿಗೆ  ಸಮತಲ ನೋಟದಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನ ವಸ್ತುವನ್ನು ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Moves to the start of the container element, such as a list or table
kn_IN: ಪ್ರಾರಂಭದ ಧಾರಕ ಅಂಶಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಕೋಷ್ಟಕ ಅಥವ ಪಟ್ಟಿಯಾಗಿರಬಹುದು

en: NVDA Log Viewer
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಲಾಗ್ ಪರಿಶೀಲಕ

en: NVDA Python Console
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇ ಪೈತನ್ ಕನ್ಸೋಲ್

en: NVDA Speech Viewer
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇ ಮಾತಿನ ದರ್ಶಕ

en: NVDA Update
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇ ನವೀಕರಣ

en: NVDA add-on package
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಸಹವರ್ತಿ ತಂತ್ರಾಂಶಗಳ ಒಟ್ಟಿಕೆ

en: NVDA is unable to remove or overwrite a file.
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಗೆ ಕಡತವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಅಥವ ಮಿತಿಮೀರಿ ಬರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ

en: NVDA started
kn_IN: NVDA ಪ್ರಾರಂಭಗೊಂಡಿತು

en: NVDA version {version} is available.
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇ {version} ಆವ್ಋತ್ತಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.

en: NVDA web site
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇ ಜಾಲತಾಣ

en: Native input
kn_IN: ಸ್ಥಳೀಯ ಹೂಡುವಳಿ

en: Nepali grade 1
kn_IN: ನೇಪಾಳಿ ವರ್ಗ 1

en: New Profile
kn_IN: ಹೊಸ ಬದಿನೋಟ

en: New name:
kn_IN: ಹೊಸ ಹೆಸರು:

en: Newsgroup:
kn_IN: ವಾರ್ತೆಗುಂಪು:

en: No Series defined.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಸರಣಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: No action
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಕ್ರಿಯೆ ಇಲ್ಲ

en: No braille
kn_IN: ಬ್ರೈಲ್ ಇಲ್ಲ

en: No containing object
kn_IN: ಒಳಗೊಂಡ ವಸ್ತು ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: No ducking
kn_IN: ಮುಳುಗು ಇಲ್ಲ

en: No formatting information
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಅಂದಗೊಳಿಕೆಯ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲ

en: No location information
kn_IN: ಸ್ಥಳದ ಮಾಹಿತಿಯಿಲ್ಲ

en: No long description
kn_IN: ದೀರ್ಘ  ವಿವರಣೆಯಿಲ್ಲ

en: No message yet
kn_IN: ಇನ್ನೂ ಯಾವ ಸಂದೇಶವಿಲ್ಲ

en: No next
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕೆ ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: No next review mode
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಪರಿಶೀಲನಾ ಸ್ಥಿತಿ

en: No notes
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಠಿಪ್ಪಣಿಯಿಲ್ಲ

en: No objects inside
kn_IN: ಒಳಗಡೆ ಯಾವುದೇ ವಸ್ತುವಿಲ್ಲ

en: No previous
kn_IN: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಏನೂ ಇಲ್ಲ

en: No previous review mode
kn_IN: ಹಿಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಪರಿಶೀಲನಾ ಸ್ಥಿತಿ

en: No settings
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಸಂರಚನೆಗಳಿಲ್ಲ

en: No speech
kn_IN: ಮಾತಿಲ್ಲ

en: No start marker set
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಪ್ರಾರಂಭದ ಗುರುತ್ವ ಇಟ್ಟಿಲ್ಲ

en: No status line found
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಿತಿಯ ಸಾಲು ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No text to copy
kn_IN: ಪ್ರತಿಗೊಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು  ಪಠ್ಯವಿಲ್ಲ

en: No track playing
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಗೀತೆ ಆಡುತ್ತಿಲ್ಲ

en: No update available.
kn_IN: ಯಾವುದೇ ನವೀಕರಣಗಳು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: NonVisual Desktop Access
kn_IN: ನಾನ್ ವಿಝುಅಲ್ ಡೆಸ್ಕ್ಟಾಪ್ ಆಕ್ಸೆಸ್

en: Normal view
kn_IN: ಸಾಮಾನ್ಯ ನೋಟ

en: Norwegian 8 dot computer braille
kn_IN: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್ 8 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: Norwegian grade 0
kn_IN: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್ ದರ್ಜೆ 0

en: Norwegian grade 1
kn_IN: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್ ದರ್ಜೆ 1

en: Norwegian grade 2
kn_IN: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್ ದರ್ಜೆ 2

en: Norwegian grade 3
kn_IN: ನಾರ್ವೇಜಿಯನ್ ದರ್ಜೆ 4

en: Not in a container
kn_IN: ಧಾರಕದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Not in a table cell
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಕೋಶದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Not in table
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದೊಳಗಿಲ್ಲ

en: Not math
kn_IN: ಗಣೀತವಲ್ಲ

en: Not supported in this document
kn_IN: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜಿನಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲವಿಲ್ಲ

en: Notes Master view
kn_IN: ಠಿಪ್ಪಣಿಯ ಮಹಾನೋಟ

en: Notes page
kn_IN: ಠಿಪ್ಪಣಿಗಳ ಪುಟ

en: Nothing
kn_IN: ಇಲ್ಲದಿರುವಿಕೆ

en: Object Presentation
kn_IN: ವಸ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನ

en: Object edges positioned {left:.1f} per cent from left edge of screen, {top:.1f} per cent from top edge of screen, width is {width:.1f} per cent of screen, height is {height:.1f} per cent of screen
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ ತುದಿಗಳ ಸ್ಥಾನ: ಎಡಗಡೆಯ ತುದಿಯಿಂದ {left:.1f} ಪ್ರತಿಶತ, ಮೇಲೆಗಡೆಯ ತುದಿಯಿಂದ {top:.1f} ಪ್ರತಿಶತ, ಪರದೆಯ ವಿಸ್ತಾರ {width:.1f} ಪ್ರತಿಶತ, ಪರದೆಯ ಎತ್ತರ {height:.1f} ಪ್ರತಿಶತ.

en: Object navigation
kn_IN: ವಸ್ತು ಸಂಚರಣೆ

en: Object placeholder
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ ಜಾಗ

en: Object review
kn_IN: ವಸ್ತು ಪರಿಶೀಲನೆ

en: Open-High-Low-Close
kn_IN: ತೆರೆದ ಹೆಚ್ಚು ಕಡಿಮೆ-ಮುಚ್ಚಿ

en: Options
kn_IN: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Org Chart placeholder
kn_IN: ಆರ್ಗ್ ನಕ್ಷೆಯ ಜಾಗ

en: Organisation:
kn_IN: ಸಂಘಟನೆ, ಸಂಸ್ತೆ:

en: Oriya grade 1
kn_IN: ಒರಿಯ ವರ್ಗ 1

en: Outline view
kn_IN: ರೂಪರೇಖೆಯ ನೋಟ

en: Package
kn_IN: ಸಮಗ್ರವಾದ ೊಟ್ಟು ದಟ್ಟು

en: Papenmeier BRAILLEX newer models
kn_IN: Papenmeier braillex ಹೊಸಾ ಮಾದರಿಗಳು

en: Papenmeier BRAILLEX older models
kn_IN: Papenmeier BRAILLEX ಹಳೆಯ ಮಾದರಿಗಳು

en: Pass next key through
kn_IN: ಈ ಮೂಲಕ ಮುಂದಿನ ಕೀಲಿಗೆ ಹೋಯಿತು

en: Pattern
kn_IN: ಮಾದರಿ

en: Performs the default action on the current navigator object (example: presses it if it is a button).
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ಮೇಲೆ ಮೊದಲಿದ್ದ  ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. (ಉದ: ಗುಂಡಿಯಾಗಿದ್ದರೆ ಅದನ್ನು ಒತ್ತುತ್ತದೆ).

en: Picture placeholder
kn_IN: ಚಿತ್ರದ ಜಾಗ

en: Pie
kn_IN: ಪೈ

en: Pie of Pie
kn_IN: ಪೈ ಆಪ್ ಪೈ

en: Pivot Chart Drop Zone
kn_IN: ಪಿವೋಟ್ ನಕ್ಷೆಯ ಬೀಳಿಸುವ ವಲಯ

en: Pivot Chart Field Button
kn_IN: ಪಿವೋಟ್ ನಕ್ಷೆಯ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಗುಂಡಿ

en: Please Donate
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ದೇಣಿಗೆ ನೀಡಿ

en: Please press OK to start the installed copy.
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ ನಕಲನ್ನು ಬಳಸಲು ಒಕೆ ಕೀಲಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ

en: Please specify a directory in which to create the portable copy.
kn_IN: ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವಂತಹ ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಉಂಟುಮಾಡಬೇಕೆಂಬ ನಿರ್ದೆಶಿಕೆಯನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸಿ

en: Please wait
kn_IN: ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Please wait while NVDA is being installed
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವವರೆಗು ದಯವಿಟ್ಟು ಕಾಯಿರಿ

en: Please wait while a portable copy of NVDA is created.
kn_IN: ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವಂತಹ ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುವತನ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Please wait while settings are copied to the system configuration.
kn_IN: ಗಣಕದ  ಸಮ್ರಚನೆಗೆ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿಗೊಳಿಸುವ ತನಕ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Please wait while the add-on is being installed.
kn_IN: ಸಹವರ್ತಿಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವವರೆಗು ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.

en: Please wait while your previous installation of NVDA is being updated.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಈಮುಂಚಿನ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ನವೀಕರಣಗೊಳಿಸುವ ತನಕ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Plot area
kn_IN: ಕಥಾವಸ್ತುವಿನ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ

en: Plot area, inside height: {plotAreaInsideHeight:.0f}, inside width: {plotAreaInsideWidth:.0f}, inside top: {plotAreaInsideTop:.0f}, inside left: {plotAreaInsideLeft:.0f}
kn_IN: ಕಥಾವಸ್ತುವಿನ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ, ಎತ್ತರ ಒಳಗೆ: {plotAreaInsideHeight:.0f}, ಒಳಬದಿ ಜೊತೆಗೆ: {plotAreaInsideWidth:.0f}, ಸಂಪೂರ್ಣ ಮೇಲಿನ ೊಳಬದಿ: {plotAreaInsideTop:.0f}, ಎಡ ೊಳಬದಿ: {plotAreaInsideLeft:.0f}

en: Plugins reloaded
kn_IN: ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳು ಮರಳಿಮೂಡಿವೆ

en: Portuguese 8 dot computer braille
kn_IN: ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್ 8 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: Portuguese grade 1
kn_IN: ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್ ದರ್ಜೆ 1

en: Portuguese grade 2
kn_IN: ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್ ದರ್ಜೆ 2

en: Preserve
kn_IN: ಉಳಿಸಿಕೊ

en: Primary footer
kn_IN: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಪಾದಲೇಖ

en: Primary header
kn_IN: ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಿರೋಲೇಖ

en: Print Preview
kn_IN: ಮುದ್ರಣ ಮುನ್ನೋಟ

en: Profile
kn_IN: ಬದಿ ನೋಟ

en: Profile Triggers
kn_IN: ಬದಿ ನೋಟ ಪ್ರಚೋದಕಗಳು

en: Profile name:
kn_IN: ಬದಿನೋಟದ ಹೆಸರು

en: Progress &bar output:
kn_IN: ಪ್ರಗತಿಯ &ಪಟ್ಟಿಕೆ ಹುಟ್ಟುವಳಿ

en: Punctuation/symbol &level:
kn_IN: ಲಾಂಚನ/ಚಿನ್ಹೆಯ &ಮಟ್ಟ

en: Punjabi grade 1
kn_IN: ಪನ್ಜಾಬಿ ವರ್ಗ 1

en: Quits NVDA!
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ಮುಚ್ಚುತ್ತದೆ!

en: RGB red {rgb.red}, green {rgb.green}, blue {rgb.blue}
kn_IN: RGB ಕೆಂಪು {rgb.red}, ಹಸಿರು {rgb.green}, ನೀಲಿ {rgb.blue}

en: Radar
kn_IN: ತುಬ್ಬೆಲೆ, ಸರ್ವದರ್ಶಿನಿ; , ರಡಾರು

en: Radar Axis Labels
kn_IN: ರಾಡಾರ್ ಪ್ರವೇಶ ಶೀರ್ಶಿಕೆಗಳು

en: Radar with Data Markers
kn_IN: ರಾಡಾರ್ ಜೊತೆಗೆ ದತ್ತಾಂಶಗಳ ಗುರುತುಗಳು

en: Rate boos&t
kn_IN: ಗತಿಯನ್ನು &ಹೆಚ್ಚಿಸಿ

en: Re&move
kn_IN: ತೆ&ಗೆದುಹಾಕಿ

en: Read by &paragraph
kn_IN: ವಾಕ್ಯವೃಂದ  &ಮೂಲಕ ಓದಿರಿ

en: Refresh	F5
kn_IN: ಪುನಶ್ಚೇತನ 	F5

en: Refreshed
kn_IN: ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Refreshes the document content
kn_IN: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಒಳಾಂಶವನ್ನು ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Reload plugins
kn_IN: ಅನುವರ್ತಿಗಳನ್ನು ಮತ್ತೆ ಚಾಲನೆಗೊಳಿಸು

en: Reloads app modules and global plugins without restarting NVDA, which can be Useful for developers
kn_IN: ಎನ್ವಿಡಿಎಯನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸದೆ  ತಂತ್ರಾಂಶ ಮಾದರಿ ಮತ್ತು ವಿಸ್ತೃತ ಪ್ಲಗಿನ್ಗಳನ್ನು ಮರಳಿಮೂಡಿಸುತ್ತದೆ, ಇವು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವವರಿಗೆ ಸಹಾಯಕಾರಿ

en: Remind me &later
kn_IN: ಇನ್ಯಾವಾಗಲಾದರು & ನನಗೆ ನೆನಪಿಸಿ

en: Removed row {rowNumber} column {columnNumber}  from column headers
kn_IN: ಅಂಕಣ ಶಿರೋಲೇಖದಿಂದ {rowNumber} ಪಂಕ್ತಿ ಮತ್ತು {columnNumber} ಅಂಕಣವನ್ನು ತೆಗೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Removed row {rowNumber} column {columnNumber}  from row headers
kn_IN: ಪಂಕ್ತಿಯ ಶಿರೋಲೇಖದಿಂದ {rowNumber} ಪಂಕ್ತಿ ಮತ್ತು {columnNumber} ಅಂಕಣವನ್ನು ತೆಗೆಯಲಾಗಿದೆ

en: Rename Profile
kn_IN: ಬದಿನೋಟವನ್ನು  ಮರು ಹೆಸರಿಸಿ

en: Replacement
kn_IN: ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸುವಿಕೆ

en: Report &tooltips
kn_IN: &ಟೂಲ್ಟಿಪ್ಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿ

en: Report changes to the &composition string
kn_IN: &ರಚಿಸುವಿಕೆಯ ಪುಂಜದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ

en: Report changes to the &reading string
kn_IN: &ಓದುತ್ತಿರುವ ಪುಂಜದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ

en: Report dynamic &content changes
kn_IN: ಸಂಚಲನಾತ್ಮಕ &ಪರಿವಿಡಿಗಳ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿ

en: Report mouse &shape changes
kn_IN: ಮೌಸ್ &ಆಕಾರದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿ

en: Report object &descriptions
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ &ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿ

en: Report object &position information
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ &ಸ್ಥಿತಿಯ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿ

en: Report object shortcut &keys
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ ಸಮೀಪ &ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿ

en: Reports information about the location of the text or object at the review cursor. Pressing twice may provide further detail.
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕದಲ್ಲಿನ ಪಠ್ಯದ ಸ್ಥಳದ ಮತ್ತು ವಸ್ತುವಿನ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ. ತತಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಎರಡು ಸಲ ಒತ್ತಿದರೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ

en: Reports the character of the current navigator object where the review cursor is situated. Pressing twice reports a description or example of that character. Pressing three times reports the numeric value of the character in decimal and hexadecimal
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನಾ   ಸೂಚಕವಿರುವಲ್ಲಿ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ  ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಎರಡು ಸಲ ಒತ್ತಿದರೆ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿರುವ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಉದಾಹರಣೆಗಳ ಅಥವಾ ವಿವರಣೆಗಳ ಸಹಿತ ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ. ಮೂರು ಸಲ ಒತ್ತಿದರೆ ಅಕ್ಷರದ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ದಶಮಾಂಶ ಮತ್ತು ಷೋಡಶ ದಶಮಾನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ.

en: Reports the line of the current navigator object where the review cursor is situated. If this key is pressed twice, the current line will be spelled. Pressing three times will spell the line using character descriptions.
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವಿರುವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿನ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ಸಾಲನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಎರಡು ಸಲ ಒತ್ತಿದರೆ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿರುವ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಮೂರು ಸಲ ಒತ್ತಿದರೆ ಅಕ್ಷರಗಳ ವಿವರಣೆಯ ಮೂಲಕ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಉಚ್ಚರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Reports the new object or content under your finger if different to where your finger was last
kn_IN: ಕೊನೆಯಲ್ಲಿದ್ದ ಬೆರಳಿನ ಸ್ಥಾನವು ಬೇರೆಯಾಗಿದ್ದರೆ ಹೊಸ ವಸ್ತು ಅಥವ ಒಳಾಂಶವನ್ನು ಬೆರಳಡಿಗೆ ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ

en: Reports the object and content directly under your finger
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಬೆರಳಡಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ವಸ್ತುವನ್ನು ಮತ್ತು ಒಳಾಂಶವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ

en: Reports the remaining time of the currently playing track, if any
kn_IN: ಯಾವುದಾದರು ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಗೀತೆಯ ಉಳಿದಿರುವ ಸಮಯವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ

en: Reports the title of the current application or foreground window. If pressed twice, spells the title. If pressed three times, copies the title to the clipboard
kn_IN: ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ತಂತ್ರಾಂಶದ ಅಥವ ಮುನ್ನೆಲೆಯ ಕಿಟಕಿಯ ಶೀರ್ಶಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ. ಎರಡು ಬಾರಿ ಒತ್ತಿದರೆ, ಶೀರ್ಶಿಕೆಯ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಮೂರು ಬಾರಿ ಒತ್ತಿದರೆ, ಶೀರ್ಶಿಕೆಯನ್ನು ಪಲಕಕ್ಕೆ ಪ್ರತಿಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

en: Reset all settings to default state
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಮರು ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತದ ಸಂಯೋಜನೆಯಂತೆ ಮಾಡಿ

en: Reset all settings to saved state
kn_IN: ಉಳಿಸಿದ್ದ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಎಲ್ಲ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಮರು ಇರಿಸಿ

en: Restart
kn_IN: ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Restart NVDA
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Restart with add-ons disabled
kn_IN: ನಿಶಕ್ತಗೊಂಡ add-onಗಳೊಂದಿಗೆ ಮರುಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ

en: Right aligned
kn_IN: ಬಲಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿದ

en: Routes the cursor to or activates the object under this braille cell
kn_IN: ಈ ಬ್ರೈಲ್ ಸೆಲ್ ಕೆಳಗೆ ವಸ್ತುವನ್ನು ಸಕ್ರೀಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಅಥವ ಸೂಚಕವನ್ನು ಇರಿಸುತ್ತದೆ

en: Sanskrit grade 1
kn_IN: ಸಂಸ್ಕ್ೃತ ವರ್ಗ 1

en: Save As
kn_IN: ಇದರಂತೆಯೇ ಉಳಿಸಿ

en: Saves the current NVDA configuration
kn_IN: ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಸಂರಚನೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ

en: Say &cap before capitals
kn_IN: ದೊಡ್ಡ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೇಳುವ ಮೊದಲು ದೊಡ್ಡ ಎಂದು &ಹೇಳಿ

en: Say all
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಹೇಳಿ

en: Scatter
kn_IN: ಚದರಿಸು

en: Scatter with Lines
kn_IN: ರೇಖೆಗಳಲ್ಲಿ ಚೆದುರಿದ

en: Scatter with Lines and No Data Markers
kn_IN: ಚೆದುರಿದ ಸಾಲುಗಳು ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ದತ್ತಾಂಶ ಗುರುತುಗಳು ಇಲ್ಲ

en: Scatter with Smoothed Lines
kn_IN: ಚೆದುರಿದ ಸಾಲುಗಳು  ಸಮತಟ್ಟಾಗುತ್ತದೆ

en: Scatter with Smoothed Lines and No Data Markers
kn_IN: ಚೆದುರಿದ ಸಾಲುಗಳು  ಸಮತಟ್ಟಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ದತ್ತಾಂಶ ಗುರುತುಗಳು ಇಲ್ಲ

en: Screen review
kn_IN: ಪರದೆ ಪರಿಶೀಲನೆ

en: Scrolls the braille display back
kn_IN: ಬ್ರೈಲ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Scrolls the braille display forward
kn_IN: ಬ್ರೈಲ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: Secure Desktop
kn_IN: ಸುರಕ್ಷತಾ ಮೇಲ್ತೆರೆ

en: Serbian grade 1
kn_IN: ಸರ್ಬಿಯನ್ ದರ್ಜೆ 1

en: Serial: {portName}
kn_IN: ಅನುಕ್ರಮ: {portName}

en: Series Lines
kn_IN: ಸರಣಿ ಸಾಲುಗಳು

en: Series color: {colorName}
kn_IN:  ಸರಣಿ ಬಣ್ಣ: {colorName}

en: Set row {rowNumber} column {columnNumber} as start of column headers
kn_IN: ಪಂಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿ {rowNumber} ಅಂಕಣ {columnNumber} ಪ್ರಾರಂಭಿಕದಂತೆ

en: Set row {rowNumber} column {columnNumber} as start of row headers
kn_IN: {rowNumber} ಪಂಕ್ತಿ ಮತ್ತು {columnNumber} ಅಂಕಣವನ್ನು ಪಂಕ್ತಿಯ ಶಿರೋಲೇಖದ ಪ್ರಾರಂಭದಂತೆ ಇರಿಸಿ

en: Set {address} as start of column headers
kn_IN: {address}   ಪ್ರಾರಂಭದ ಅಂಕಣದ ಶಿರೋಲೇಖದಂತೆ ಇರಿಸಿ

en: Set {address} as start of row headers
kn_IN: {address}  ವನ್ನು ಪಂಕ್ತಿ ಶಿರೋಲೇಖದ ಪ್ರಾರಂಭವನ್ನಾಗಿ ಇರಿಸಿ

en: Sets the navigator object to the current object under the mouse pointer and speaks it
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ವಸ್ತುವಿನ ಮೌಸ್ ಬಿಂದುವಿನ ಕೆಳಗೆ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ

en: Shape
kn_IN: ಆಕಾರ

en: Sho&w exit options when exiting NVDA
kn_IN: &ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ನಿರ್ಗಮಿಸಬೇಕಾದರೆ ನಿರ್ಗಮಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು

en: Shows the NVDA Configuration Profiles dialog
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಸಂರಚನೆಯ ಬದಿನೋಟಗಳಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Shows the NVDA default dictionary dialog
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಡಿಫಾಲ್ಟ್ ಶಬ್ದಕೋಶದ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರುತ್ತದೆ

en: Shows the NVDA input gestures dialog
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಆದಾನದ ಜೆಶ್ಚರ್ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರುತ್ತದೆ

en: Shows the NVDA menu
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

en: Shows the NVDA symbol pronunciation dialog
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಚಿನ್ಹೆ ಉಚ್ಛರಣೆಯ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರುತ್ತದೆ

en: Shows the NVDA temporary dictionary dialog
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಶಬ್ದಕೋಶದ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರುತ್ತದೆ

en: Shows the NVDA voice-specific dictionary dialog
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇ ಧ್ವನಿಯ ನಿರ್ಧಿಷ್ಟ ಶಬ್ದಕೋಶದ ಸಂವಾದವನ್ನು ತೋರುತ್ತದೆ

en: Shows the long description at this position if one is found.
kn_IN: ಒಂದಾದರು ದೀರ್ಘ ವಿವರಣೆ ಸಿಕ್ಕಿದರೆ ಅದನ್ನು ಈ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Single letter navigation off
kn_IN: ಒಂಧೇ ಅಕ್ಷರದ ಸಂಚರಣೆ ಸ್ತಗಿತಗೊಂಡಿತು

en: Single letter navigation on
kn_IN: ಒಂಧೇ ಅಕ್ಷರದ ಸಂಚರಣೆ ಚಾಲನೆಗೊಂಡಿತು

en: Sleep mode off
kn_IN: ನಿದ್ರಾ ಸ್ಥಿತಿ ಇಲ್ಲವಾಯಿತು

en: Sleep mode on
kn_IN: ನಿದ್ರಾ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳಿತು

en: Slide Master view
kn_IN: ಜಾರು ಮಹಾನೋಟ

en: Slide Number placeholder
kn_IN: ಜಾರು ಸಂಖ್ಯೆ ಜಾಗ

en: Slide Show - complete
kn_IN: ಜಾರುಫಲಕನೋಟವು ಪೂರ್ತಿಗೊಂಡಿದೆ

en: Slide Sorter view
kn_IN: ಜಾರುಫಲಕ ವಿಂಗಡನಾ ನೋಟ

en: Slide show - {slideName}
kn_IN: ಜಾರುಫಲಕನೋಟದ - {slideName}

en: Slide show notes - {slideName}
kn_IN: ಜಾರುಫಲಕನೋಟದ ಠಿಪ್ಪಣಿ - {slideName}

en: Slide view
kn_IN: ಜಾರುಫಲಕ ನೋಟ

en: Slide {slideNumber}
kn_IN: ಜಾರುಫಲಕ {slideNumber}

en: Slovak grade 1
kn_IN: ಸ್ಲೋವಾಕ್ ವರ್ಗ 1

en: Spanish 8 dot computer braille
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ 8 ಡಾಟ್ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಬ್ರೈಲ್

en: Spanish grade 1
kn_IN: ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ದರ್ಜೆ 1

en: Speak
kn_IN: ಮಾತನಾಡಿ

en: Speak and beep
kn_IN: ಮಾತುಮತ್ತು ಶಬ್ದ

en: Speak typed &characters
kn_IN: ಬರೆದ&ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೇಳಿ

en: Speak typed &words
kn_IN: ಬರೆದ&ಪದಗಳನ್ನು ಹೇಳಿ

en: Speaks the filename of the active application along with the name of the currently loaded appModule
kn_IN: ಸಕ್ರಿಯಗೊಂಡ ತಂತ್ರಾಂಶದ ಕಡತದ ಹೆಸರಿನ ಜೊತೆಗೆ  ಪ್ರಸ್ತುತ ಮೂಡುವ ತಂತ್ರಾಂಶದ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ.

en: Speaks the word of the current navigator object where the review cursor is situated. Pressing twice spells the word. Pressing three times spells the word using character descriptions
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವಿರುವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿನ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ಪದವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಎರಡು ಸಲ ಒತ್ತಿದರೆ ಪದದಲ್ಲಿರುವ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಮೂರು ಸಲ ಒತ್ತಿದರೆ ಪದಗಳ ವಿವರಣೆಯ ಮೂಲಕ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಉಚ್ಚರಿಸುತ್ತದೆ.

en: Speech
kn_IN: ಮಾತು

en: Speech &dictionaries
kn_IN: ಮಾತುಗಳು ಮತ್ತು &ಶಬ್ದಕೋಶಗಳು

en: Stacked Area
kn_IN: ಬಣಿವೆಯಾದ ಪ್ರದೇಶ

en: Stacked Bar
kn_IN: ಬಣಿವೆಯಾದ ಅಡ್ಡಮರ

en: Stacked Column
kn_IN: ಬಣಿವೆಯಾದ ಅಂಕಣ

en: Stacked Cone Bar
kn_IN: ಬಣಿವೆಯಾದ ಕೋನದ ಅಡ್ಡಮರ

en: Stacked Cone Column
kn_IN: ಬಣಿವೆಯಾದ ಕೋನ ಅಂಕಣ

en: Stacked Cylinder Bar
kn_IN: ಸ್ಟ್ಯಾಕ್ಡ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಬಾರ್

en: Stacked Line
kn_IN: ಜೋಡಿಸಲಾದ ಸಾಲು

en: Stacked Line with Markers
kn_IN: ಜೋಡಿಸಲಾದ   ಸಾಲುಗಳ ಗುರುತುಗಳು

en: Stacked Pyramid Bar
kn_IN: ಸ್ಟ್ಯಾಕ್ಡ್ ಪಿರಮಿಡ್ ಬಾರ್

en: Stacked Pyramid Column
kn_IN: ಸ್ಟ್ಯಾಕ್ಡ್ ಪಿರಮಿಡ್ ಅಂಕಣ

en: Start marked
kn_IN: ಪ್ರಾರಂಭ ಗುರುತಾಗಿದೆ

en: Subject:
kn_IN: ವಿಷಯ:

en: Subtitle placeholder
kn_IN: ಉಪಶೀರ್ಷಿಕೆಯ  ಜಾಗ

en: Success
kn_IN: ಯಶಸ್ವಿ

en: Successfully copied NVDA user settings
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇ ಬಳಕೆದಾರರ ಸಂಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪ್ರತಿಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Successfully installed NVDA.
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೊಂಡಿದೆ.

en: Successfully updated your installation of NVDA.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ನವೀಕರಣವು  ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಗೊಂಡಿದೆ.

en: Surface (Top View wireframe)
kn_IN: (top) (ಸಂಪೂರ್ಣ ಮೇಲೆ ) ಹೊರ ರೂಪವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ತಂತಿಯಿಂದ ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಬಿಗಿಯಾಗಿ  ಕಟ್ಟು,

en: Surface (Top View)
kn_IN: (top View) (ಸಂಪೂರ್ಣ ಮೇಲೆ ) ಹೊರ ರೂಪವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

en: Switches to the next review mode (e.g. object, document or screen) and positions the review position at the point of the navigator object
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಪರಿಶೀಲನಾ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಇರಿಸುತ್ತದೆ (ಉದಾ. ವಸ್ತು, ದಸ್ತಾವೇಜು ಅಥವಾ ಪರದೆ) ಮತ್ತು ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲನಾ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಇರಿಸುತ್ತದೆ

en: Switches to the previous review mode (e.g. object, document or screen) and positions the review position at the point of the navigator object
kn_IN: ಹಿಂದಿನ  ಪರಿಶೀಲನಾ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಇರಿಸುತ್ತದೆ (ಉದಾ. ವಸ್ತು, ದಸ್ತಾವೇಜು ಅಥವಾ ಪರದೆ) ಮತ್ತು ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತುವಿನ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲನಾ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಇರಿಸುತ್ತದೆ

en: Symbol
kn_IN: ಚಿನ್ಹೆ

en: Symbol "%s" is already present.
kn_IN: "%s" ಚಿನ್ಹೆ ಅದಾಗಲೆ ಇದೆ.

en: Symbol Pronunciation (%s)
kn_IN: ಚಿನ್ಹೆಯ ಉಚ್ಛರಣೆ %s

en: Synthesizer Error
kn_IN: ಸಂಶ್ಲೇಷಕದ ದೋಷ

en: System caret
kn_IN: ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ತೆಯ ತೆರೆಬಾಣ ಕ್ಯಾರೆಟ್

en: System focus
kn_IN: ಗಣಕದ ಗಮನ

en: System status
kn_IN: ಗಣಕದ ಸ್ಥಿತಿ

en: Table placeholder
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಜಾಗ

en: Tamil grade 1
kn_IN: ತಮಿಳು ದರ್ಜೆ 1

en: Taskbar
kn_IN: ಕಾರ್ಯಗಳ ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: Temporarily d&isable all triggers
kn_IN: ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಚೋದಕಗಳನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ನಿ&ಶ್ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ

en: Temporary dictionary
kn_IN: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಶಬ್ದಕೋಶ

en: Text &unit resolution:
kn_IN: ಪಠ್ಯ ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆಯ &ಘಟಕ:

en: Text frame
kn_IN: ಪಠ್ಯ ಚೌಕಟ್ಟು

en: Text placeholder
kn_IN: ಪಠ್ಯದ ಜಾಗ

en: Text review
kn_IN: ಪಠ್ಯ ಪರಿಶೀಲನೆ

en: That profile already exists. Please choose a different name.
kn_IN: ಆ ಹೆಸರಿನ ಬದಿನೋಟವನ್ನುಹಿಂದೆಯೇ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ. ದಯವಿಟ್ಟು ಕೋಶಕ್ಕೆ ಬೇರೆ ಹೆಸರಿಡಿ

en: The installation is unable to remove or overwrite a file. Another copy of NVDA may be running on another logged-on user account. Please make sure all installed copies of NVDA are shut down and try the installation again.
kn_IN: ಸ್ಥಾಪಿಸುವಿಕೆಯಿಂದ ಕಡತವನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಅಥವ ಮಿತಿಮೀರಿ ಬರೆಯಲು ಆಗದಾಗಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದು ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಪ್ರತಿಯು ಮತ್ತೊಂದು ಲಾಗಾನ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿರಬಹುದು. ನೀವು ಎಲ್ಲಾ ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಪ್ರತಿಗಳು ಮುಚ್ಚಿದೆಯೇ ಎಂದು ಖಚಿತವಾದ ಮೇಲೆ ಸ್ಥಾಪಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಚಾಲನೆಗೊಳಿಸಿ.

en: The installation of NVDA failed. Please check the Log Viewer for more information.
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಸ್ಥಾಪಿಸುವಿಕೆಯು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ. ಹೆಚ್ಚು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಲಾಗ್ ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ನೋಡಿ.

en: The installation path for NVDA has changed. it will now  be installed in {path}
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸುವಿಕೆಯ ವಿಳಾಸವು ಬದಲಾವಣೆಯಾಗಿದೆ. ಇದು {path} ಒಳಗೆ ಈಗ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಗುತ್ತದೆ

en: The next key that is pressed will not be handled at all by NVDA, it will be passed directly through to Windows.
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಕೀಲಿಯನ್ನು  ಒತ್ತಿದರೂ ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದೇ ಇಲ್ಲ. ಅದು ನೇರವಾಗಿ ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ  ಕಿಟಕಿಗೆ ಬಿಟ್ಟುಬಿಡುತ್ತದೆ.

en: There is no text on the clipboard
kn_IN: ಪ್ರತಿಯಪಲಕದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಪಠ್ಯವಿಲ್ಲ

en: This change requires administrator privileges.
kn_IN: ಈ ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಮಹಾಶಯದ ಅನುಮತಿಗಳು ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ

en: This trigger is already associated with another profile. If you continue, it will be removed from that profile and associated with this one.
    Are you sure you want to continue?
kn_IN: ಈ ಪ್ರಚೋದಕವು ಹಿಂದೆಯೇ ಬೇರೆಯ ಬದಿನೋಟದಜೊತೆಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡಿದೆ.
    ನೀವು ಮುಂದುವರೆದರೆ ಇದನ್ನು ಆ ಕೋಶದಿಂದ ತೆಗೆದು ಹಾಕಿ ಇದರ ಜೊತೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮುಂದುವರಿಸಬೇಕೆ?

en: Thumbnails
kn_IN: ಸೂಚ್ಯ

en: Title Master view
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಮಹಾ ನೋಟ

en: Title placeholder
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಜಾಗ

en: To create a portable copy of NVDA, please select the path and other options and then press Continue
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಕೊಂಡೊಯ್ಯುವಂತಹ ಪ್ರತಿಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಲು, ಅದರ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಇತರ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿ ಮುಂದುವರೆಸು ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ.

en: To edit this profile, you will need to manually activate it. Once you have finished editing, you will need to manually deactivate it to resume normal usage.
    Do you wish to manually activate it now?
kn_IN: ಈ ಬದಿನೋಟವನ್ನುಸಂಪಾದಿಸಲು, ನೀವೇ ಸಕ್ರೀಯಗೊಳಿಸಬೇಕು. ನೀವು ಬದಲಾಯಿಸುವುದನ್ನು ಪೂರ್ತಿಗೊಳಿಸಿದ ಮೇಲೆಯೇ, ನೀವಾಗಿಯೇ ನಿಶ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಎಂದಿನಂತೆ ಮತ್ತೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.
    ಈಗ ನೀವಾಗಿಯೇ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೀರ?

en: To install NVDA to your hard drive, please press the Continue button.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಹಾರ್ಡ್ಡ್ರೈವ್ಗೆ ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಮುಂದುವರೆಸುವ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿರಿ

en: To:
kn_IN: ಇವರಿಗೆ:

en: Toggle tethering of braille between the focus and the review position
kn_IN: ಬ್ರೈಲ್ ಟೆದರನ್ನು ಗಮನಿತ ಮತ್ತು ಪರಿಶೀಲನಾ ಸ್ಥಾನಗಳಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ

en: Toggles between beeps, speech, beeps and speech, and off, for reporting progress bar updates
kn_IN: ಪ್ರಗತಿಯ ಪಟ್ಟಿಕೆಯು ನವೀಕರಣಗೊಂಡಾಗ ಶಬ್ದಕ್ಕೆ, ಮಾತಿಗೆ, ಮತ್ತು ಯಾವುದೂ ಬೇಡ ಎಂಬುವ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಗೆ ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Toggles between browse mode and focus mode. When in focus mode, keys will pass straight through to the application, allowing you to interact directly with a control. When in browse mode, you can navigate the document with the cursor, quick navigation keys, etc.
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟದ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮತ್ತು ಗಮನಿತದ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಅದಲುಬದಲುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಗಮನಿತದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ನೇರವಾಗಿ ತಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಅನುವುಮಾಡಿಕೊಡಲು ಕೀಲಿಯು ನೇರವಾಗಿ ತಂತ್ರಾಂಶಕ್ಕೆ ತೆರಳುತ್ತದೆ. ಹುಡುಕಾಟದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಸೂಚಕದೊಂದಿಗೆ, ತ್ವರಿತ ಸಂಚಲನೆಯ ಕೀಲಿಯೊಂದಿಗೆ ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ಹುಡುಕಾಡಬಹುದು.

en: Toggles between reporting the speaker notes or the actual slide content. This does not change what is visible on-screen, but only what the user can read with NVDA
kn_IN: ಸಭಾದ್ಯಕ್ಷರ ಠಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಅಥವ ಈಗಿರುವ ಜಾರುಫಲಕದ ಒಳಾಂಶವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುವುದನ್ನು ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಪರದೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಣುವುದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ, ಉಪಯೋಗಿಸುವವರು ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯಲ್ಲಿ ಏನನ್ನು ೋದುತ್ತಾರೋ ಅದನ್ನು ಮಾತ್ರ.

en: Toggles on and off if the screen layout is preserved while rendering the document content
kn_IN: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುವಾಗ ಪರದೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿದ್ದರೆ ಬೇಡ ಮತ್ತು ಬೇಕು ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off reporting if clickable
kn_IN: ಕ್ಲಿಕ್ ಆದರೆ ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the movement of the navigator object due to focus changes
kn_IN: ಸಂಚಲಿತದ ವಸ್ತುವಿನ ಚಲನೆಯು ಗಮನಿತದ ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ ಇಲ್ಲವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇರುವಂತೆ ಆಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the movement of the review cursor due to the caret moving.
kn_IN: ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕದ ಚಲನೆಯನ್ನು ತೆರೆಬಾಣದ ಚಲನೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಇರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲವಾಗಿಸುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of block quotes
kn_IN: ಉಲ್ಲೇಖಿತ ಫಟ್ಯ ಖಂಡಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of colors
kn_IN: ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of comments
kn_IN: ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of dynamic content changes, such as new text in dos console windows
kn_IN: ಸಂಚಲನಾತ್ಮಕ ಒಳಾಂಶದ  ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ಬೇಡ ಮತ್ತು ಬೇಕು ಎಂಬ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಗೆ ಬದಲಿಸುತ್ತದೆ.

en: Toggles on and off the reporting of font attributes
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ಗುಣವಿಶೇಶಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಬಂದ್ ಅಥವ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of font changes
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಬಂದ್ ಅಥವ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of font size changes
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ಅಳತೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಬಂದ್ ಅಥವ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of frames
kn_IN: ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of headings
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of landmarks
kn_IN: ಹೆಗ್ಗುರುತುಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of line numbers
kn_IN: ರೇಖೆಯ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of links
kn_IN: ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of lists
kn_IN: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of pages
kn_IN: ಪುಟಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of paragraph indentation
kn_IN: ವಾಕ್ಯವ್ೃಂದದ ಪದ ಜಾಗ ನಿರ್ಧರಣೆ ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of revisions
kn_IN: ಪರಿಶ್ಕರಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of spelling errors
kn_IN: ಸರಿಯಿಲ್ಲದ ಪದಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of style changes
kn_IN: ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of table cell coordinates
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಕೋಶ ಸಂಭಂಧ ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of tables
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the reporting of text alignment
kn_IN: ಪಂಕ್ತಿಸುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್ ಅಥವ ಆನಾಗುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the speaking of typed characters
kn_IN: ಬರೆಯುವ ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೇಳುವಂತೆ ಮತ್ತು ಹೇಳದಿರುವಂತೆ ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Toggles on and off the speaking of typed keys, that are not specifically characters
kn_IN: ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಅಕ್ಷರಗಳಲ್ಲದೆ, ಊಡಿದ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಹೇಳುವಂತೆ ಹೇಳದಿರುವಂತೆ ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

en: Toggles on and off the speaking of typed words
kn_IN: ಬರೆಯುವ ಪದಗಳನ್ನು ಹೇಳುವಂತೆ ಮತ್ತು ಹೇಳದಿರುವಂತೆ ಅದಲುಬದಲು ಮಾಡುತ್ತದೆ

en: Toggles single letter navigation on and off. When on, single letter keys in browse mode jump to various kinds of elements on the page. When off, these keys are passed to the application
kn_IN: ಅದಲುಬದಲಿಸುವ ಒಂಧೇ ಅಕ್ಷರದ ಸಂಚರಣೆ ಚಾಲನೆ ಮತ್ತು ಸ್ತಗಿತ. ಯಾವಾಗ ಿದು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆಯೋ, ಬ್ರೌಸ್ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಿರುವಂತಹ ವಿವಿಧ ತರಹದ ಅಂಶಗಳ ಪಟ್ಟಿಯ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಸಂಚರಣೆ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಅಂಶದಿಂದ ಿನ್ನೊಂದು ಅಂಶಕ್ಕೆ ಚಲಿಸಲು ನೆರವಾಗುವುದು. ಇದು ಯಾವಾಗ ಸ್ತಗಿತಗೊಂಡಿರುವುದೋ, ಆಗ ಈ ಕೀಲಿಗಳು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗೆ ರವಾನಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ

en: Toggles the NVDA Speech viewer, a floating window that allows you to view all the text that NVDA is currently speaking
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯ ಮಾತಿನ ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ. ಅದು ಒಂದು ಚಲಿಸುವ ಫಲಕ, ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯು ಹೇಳುವ ಎಲ್ಲಾ ಪಠ್ಯಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

en: Toggles the reporting of information as the mouse moves
kn_IN: ಮೌಸ್ ಚಲಿಸಿದಂತೆ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ

en: Touch screen
kn_IN: ಮುಟ್ಟುವ ಪರದೆ

en: Triggers
kn_IN: ಪ್ರಚೋದಕಗಳು

en: Trust voice's language when processing characters and symbols
kn_IN: ಅಕ್ಷರಗಳು ಮತ್ತು ಚಿನ್ಹೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೊಳಿಸುವಾಗ ಧ್ವನಿಯ ಭಾಷೆಯನ್ನು ನಂಬಿ

en: Turkish grade 1
kn_IN: ಟರ್ಕಿಷ್ ದರ್ಜೆ 1

en: Turns input help on or off. When on, any input such as pressing a key on the keyboard will tell you what script is associated with that input, if any.
kn_IN: ಆದಾನ ನೆರವನ್ನು  ಆರಂಭಿಸುವುದನ್ನು ಇಲ್ಲವೆ ನಿಲುಗಡೆಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದಾನ ನೆರವು ಆರಂಭಗೊಂಡಾಗ ಎಂತಹ ಕೀಲಿ ಎಂತಹ ಕೆಲಸಮಾಡುತ್ತದೆನ್ನುವುದನ್ನು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ, ನಿಲುಗಡೆಗೊಂಡಿದ್ದರೆ ಇಲ್ಲ.

en: Type
kn_IN: ವಿಧಾನ

en: Type exit() to exit the console
kn_IN: ಕನ್ಸೋಲನ್ನು ನಿರ್ಗಮಿಸುವುದಕ್ಕೆ exit() ಎಂದು ಬರೆಯಿರಿ

en: Type help(object) to get help about object.
kn_IN: ವಸ್ತುವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಸಹಾಯ ಬೇಕಾದರೆ help(object) ಎಂದು ಬರೆಯಿರಿ

en: Type the text you wish to find
kn_IN: ನೀವು ಹುಡುಕಲು ಬಯಸುವ ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ

en: Type:
kn_IN: ಪ್ರಕಾರ:

en: Unable to copy a file. Perhaps it is currently being used by another process or you have run out of disc space on the drive you are copying to.
kn_IN: ಕಡತವನ್ನು ನಕಲಿಸಲು ಆಗಲಿಲ್ಲ. ಬಹುಶಹ ಅದು ಇತರ ಸಂಸ್ಕಾರಕಗಳಿಂದ ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತಿರಬಹುದು  ಅಥವ ಪ್ರತಿಗೊಳಿಸುತ್ತಿರುವ ಡಿಸ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಜಾಗವಿಲ್ಲದೆ ಇರಬಹುದು.

en: Underline off
kn_IN: ಕೆಳಗೆರೆ ಬೇಡ

en: Underline on
kn_IN: ಕೆಳಗೆರೆ ಬೇಕು

en: Unified English Braille Code grade 1
kn_IN: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಏಕೀಕೃತ ಬ್ರೈಲ್ ಸಂಕೇತ ದರ್ಜೆ 1

en: Unified English Braille Code grade 2
kn_IN: ಇಂಗ್ಲೀಷ್ ಏಕೀಕೃತ ಬ್ರೈಲ್ ಸಂಕೇತ ದರ್ಜೆ 2

en: Uninstall NVDA
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಿ

en: Untitled chart
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆರಹಿತ ನಕ್ಷೆ

en: Up Bars
kn_IN: ಮೇಲಿನ ಅಡ್ಡ ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Updating NVDA
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Use &screen layout (when supported)
kn_IN: (ಬೆಂಬಲಿತವಿದ್ದಾಗ) &ಪರದೆಯ ವಿನ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಳಸಿ

en: Use &spelling functionality if supported
kn_IN: ಬೆಂಬಲಿಸಿದರೆ & ಪದಗಳ ುಚ್ಛರಿಸುವ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಿ

en: Use this profile for:
kn_IN: ಬದಿನೋಟವನ್ನು ಇದಕ್ಕೆ ಉಪಯೋಗಿಸಿ:

en: User Guide
kn_IN: ಬಳಕೆದಾರರ ಕೈಪಿಡಿ

en: User default
kn_IN: ಉಪಯೋಗಿಸುವವರ ಮೊದಲಿನದು

en: V&ariant
kn_IN: ವ್ಯ&ಕ್ತಿ

en: V&olume
kn_IN: ಶ&ಬ್ದ

en: Version
kn_IN: ಆವೃತ್ತಿ

en: Vertical Object placeholder
kn_IN: ಲಂಬ  ವಸ್ತುವಿನ ಜಾಗ

en: Vertical Text placeholder
kn_IN: ಲಂಬ  ಪಠ್ಯ ಜಾಗ

en: Vertical Title placeholder
kn_IN: ಲಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಜಾಗ

en: Voice dictionary (%s)
kn_IN: ಧ್ವನಿ ಶಬ್ದಕೋಶ (%s)

en: Volume-High-Low-Close
kn_IN: ಧ್ವನಿಯ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು- ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದು- ಕಡಮೆಗೊಳಿಸುವುದು ಮುಚ್ಚುವುದು

en: Volume-Open-High-Low-Close
kn_IN: ಧ್ವನಿಯ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು- ತೆರೆಯುವುದು- ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದು- ಕಡಮೆಗೊಳಿಸುವುದು- ಮುಚ್ಚುವುದು

en: Waiting for Outlook...
kn_IN: ಔಟ್ಲುಕ್ಕಿಗೆ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ...

en: Waiting for Powerpoint...
kn_IN: ಪವರ್ಪಾಯ್ನ್ಟ್ಗೆ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ...

en: Walls
kn_IN: ಗೋಡೆಗಳು

en: Warning
kn_IN: ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: We need your help in order to continue to improve NVDA.
    This project relies primarily on donations and grants. By donating, you are helping to fund full time development.
    If even $10 is donated for every download, we will be able to cover all of the ongoing costs of the project.
    All donations are received by NV Access, the non-profit organisation which develops NVDA.
    Thank you for your support.
kn_IN: ನಾವು ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನು ಇನ್ನು ಅಭಿವ್ಋದ್ಧಿಗೊಳಿಸಲು, ನಿಮ್ಮ ಸಹಾಯದ ಅವಶ್ಯಕತೆಯಿದೆ.
    ಈ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಯು ಪ್ರಾಥಮಿಕವಾಗಿ ನೀವು ನೀಡುವ ದೇಣಿಗೆ ಮತ್ತು ಸಹಾಯಧನವು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆಯೇ ನಿಂತಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ದಾನ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಈ ನಿಧಿಗೆ ಎಲ್ಲ ಸಮಯದಲ್ಲಿಯು ಅಭಿವ್ಋದ್ದಿಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದಂತೆ.
    ಎನ್ವಿಡಿಎ  ನವೀಕರಣವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಎಂದರೆ ಡಾಲರ್ 10 ದಾನ ಮಾಡಿದರೆ,, ನಾವು ಈಗ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಾಯೋಜನೆಗಳ ಖರ್ಚು ವ್ಯಚ್ಚವನ್ನು ಸರಿದೂಗಿಸಬಹುದು.
    ಎಲ್ಲಾ ದೇಣಿಗೆಯನ್ನು ಎನ್ವೀ ಯಾಕ್ಸಸ್ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಇದು ಒಂದು ಲಾಭವಿಲ್ಲದ ಸಂಘಟನೆಯಾಗಿದ್ದು ಎನ್ವೀಡೀಯೇಯನ್ನ್ು ಅಭಿವ್ಋದ್ಧಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.
    ನಿಮ್ಮ ಕೊಡುಗೆಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

en: Welcome to NVDA
kn_IN: ಎನ್ವೀಡೀಯೇಗೆ ಸ್ವಾಗತ

en: Welsh grade 1
kn_IN: Welsh ವರ್ಗ 1

en: Welsh grade 2
kn_IN: Welsh ವರ್ಗ 2

en: What would you like to &do?
kn_IN: ನೀವು ಏನನ್ನು &ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೀರ?

en: What's &new
kn_IN: ಹೊಸತು & ಏನು

en: Whole &word
kn_IN: ಇಡೀ &ಪದ

en: Write the current configuration to nvda.ini
kn_IN: ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಸಮ್ರಚನೆಗಳನ್ನು nvda.ini ಗೆ ಬರೆಯಿರಿ

en: X Error Bars
kn_IN: X ಎಕ್ಸ್ ದೋಶ ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: Y Error Bars
kn_IN: Y ವಾಯ್ ದೋಶ ಪಟ್ಟಿಗಳು

en: You are attempting to install an earlier version of NVDA than the version currently installed. If you really wish to revert to an earlier version, you should first cancel this installation and completely uninstall NVDA before installing the earlier version.
kn_IN: ನೀವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾದ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು NVDAಯ ಮೊದಲಿನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಿರಿ. ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹಿಂದಿನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು  ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ ಿದು ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತವೆ , ನೀವು ಮೊದಲು ಈ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ರದ್ದು ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹಿಂದಿನ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಅನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು  ಮೊದಲು NVDA ಅನ್ಇನ್ಸ್ಟಾಲ್ ಮಾಡಬೇಕು.

en: Your configuration file contains errors. Your configuration has been reset to factory defaults.
    More details about the errors can be found in the log file.
kn_IN: ನಿಮ್ಮ ಸಂರಚನಾ ಕಡತವು ದೋಷಯುತ್ತವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಮಾಡಿದ ಸಂರಚನೆಯನ್ನು ಮೊದಲಿದ್ದ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರುಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ.
    ದೋಷಗಳ ಕುರಿತು ಇನ್ನಷ್ಟು ವಿವರಗಳನ್ನು ಲಾಗ್ ಕಡತದಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು.

en: Your gesture map file contains errors.
    More details about the errors can be found in the log file.
kn_IN: ಸೂಚಕ ನಕ್ಷೆಯ ಕಡತವು ದೋಷಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.
     \ ದೋಷಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ವಿವರಗಳನ್ನು ಲಾಗ್ ಕಡತದಲ್ಲಿ ನೋಡಬಹುದು.

en: alert
kn_IN: ಎಚ್ಚರ

en: align center
kn_IN: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿತ

en: align distributed
kn_IN: ಹರಡಿಕೊಂಡ ಹೊಂದಿತ

en: align justify
kn_IN: ಸರಿಹೊಂದಿತ

en: align left
kn_IN: ಎಡಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿತ

en: align right
kn_IN: ಬಲಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿತ

en: alignment
kn_IN: ಹೊಂದಿತ

en: alphanumeric
kn_IN: ಅಕ್ಷರಾಂಕೀಯ

en: alt
kn_IN: ಆಲ್ಟ್

en: animation
kn_IN: ಚಿತ್ರ ಸಂಚಲನೆ

en: application
kn_IN: ಬಳಕ, ಅನುವಹಿ

en: applications
kn_IN: ಅನುವಹಿ

en: at {x}, {y}
kn_IN: {x}, {y}ರಲ್ಲಿ

en: attachment
kn_IN: ಜೊತೆಗಿರಿಸಿದ ಕಡತ

en: back
kn_IN: ಹಿಂದೆ

en: background color
kn_IN: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: backspace
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಜಾಗ

en: baseline
kn_IN: ಮೂಲ ಸಾಲು

en: behind {otherShape}
kn_IN: {otherShape} ಹಿಂದೆ

en: blank
kn_IN: ಖಾಲಿ

en: block quote
kn_IN: ಉಲ್ಲೇಖಿತ ಪಠ್ಯಖಂಡ

en: bold
kn_IN: ದಪ್ಪ

en: border
kn_IN: ಗಡಿ, ಅಂಚು

en: box
kn_IN: ಚೌಕ

en: break
kn_IN: ಬಿಡುವು

en: browser stop
kn_IN: ಹುಡುಕಾಟ ನಿಂತಿತು

en: btn
kn_IN: ಗುಂಡಿ

en: busy
kn_IN: ನಿರತವಾಗಿದೆ

en: button
kn_IN: ಗುಂಡಿ

en: calendar
kn_IN: ದಿನಸೂಚಿ

en: canvas
kn_IN: ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: cap %s
kn_IN: ದೊಡ್ಡ %s

en: caps lock
kn_IN: ಕ್ಯಾಪ್ಸ್ಲಾಕ್

en: caption
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: caret
kn_IN: ತಿದ್ದುಪಡಿ  ತೋರುಕ

en: caret moves review cursor off
kn_IN: ತೆರೆಬಾಣವನ್ನು ಚಲಿಸಿ ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವನ್ನು ಇಲ್ಲವಾಗಿಸು

en: caret moves review cursor on
kn_IN: ತೆರೆಬಾಣವನ್ನು ಚಲಿಸಿ ಪರಿಶೀಲನಾ ಸೂಚಕವನ್ನು ಇರಿಸು

en: case
kn_IN: ಘಟಕ

en: cbo
kn_IN: ಸಮ್ಮಿಶ್ರಿತ ಚೌಕ

en: cell
kn_IN: ಸೆಲ್

en: cell deletion
kn_IN: ಕೋಶವನ್ನು ಅಳಿಸುವಿಕೆ

en: cell insertion
kn_IN: ಕೋಶದ ಸೇರ್ಪಡೆ

en: cell merge
kn_IN: ಕೋಶವನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸು

en: centered
kn_IN: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಿದ

en: character
kn_IN: ಅಕ್ಷರ

en: chart
kn_IN: ಪಟ

[ctx: chart]
en: column
kn_IN: ಅಂಕಣ ನಕ್ಷೆ

en: check box
kn_IN: ಗುರುತಿಸುವ ಚೌಕ

en: check menu item
kn_IN: ಪರಿವಿಡಿ ಸಾಮಗ್ರಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

en: checkable
kn_IN: ಗುರುತಿಸಬಹುದಾದ

en: checked
kn_IN: ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: chk
kn_IN: ಗುರುತಿಸುವ ಚೌಕ

en: clickable
kn_IN: ಒತ್ತಬಹುದಾದ

en: clk
kn_IN: ಒತ್ತಿ

en: clock
kn_IN: ಗಡಿಯಾರ

en: collapsed
kn_IN: ಕುಸಿದಿದೆ

en: color chooser
kn_IN: ಬಣ್ಣದ ಆಯ್ಕೆದಾರ

en: column
kn_IN: ಅಂಕಣ

en: column %s
kn_IN: ಅಂಕಣ %s

en: column header
kn_IN: ಅಂಕಣದ ಶಿರೋಲೇಖ

en: combo box
kn_IN: ಸಮ್ಮಿಶ್ರಿತ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಚೌಕ

en: comment: {text} by {author} on {date}
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ {text} {author} ರವರಿಂದ {date} ರಂದು

en: conflict
kn_IN: ಸಂಕೀರ್ಣ

[ctx: controlType]
en: tab
kn_IN: ಟ್ಯಾಬ್ ನಿಯಂತ್ರಣದ ವಿಧಾನ

en: covers  {otherShape}
kn_IN: {otherShape} ಆವರಿಸುತ್ತದೆ

en: cropped
kn_IN: ಫಸಲಿಸಿದ

en: ctrl
kn_IN: ನಿಯಂತ್ರಣ

en: cursor
kn_IN: ಸೂಚಕ

en: custom application 1
kn_IN: ಬಳಕೆ ತಂತ್ರಾಂಶ 1

en: custom application 2
kn_IN: ಬಳಕೆ ತಂತ್ರಾಂಶ  2

en: data grid
kn_IN: ದತ್ತಾಂಶ ಜಾಲ

en: data item
kn_IN: ದತ್ತಾಂಶ ಸಾಮಗ್ರಿ

en: data point
kn_IN: ದತ್ತಾಂಶ ಸೂಚಿಸು

en: date edit
kn_IN: ದಿನಾಂಕ ನಮೋದಿಸಿ

en: debug
kn_IN: ದೋಷಪತ್ತೆ

en: debug warning
kn_IN: ದೋಷಪತ್ತೆಯ  ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: decreased by {decrementValue} from point {previousIndex},
kn_IN: ಬಿಂದುವಿನಿಂದ {decrementValue} ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ {previousIndex},

en: default style
kn_IN: ಮುಂಚಿನ ಶೈಲಿ

en: defunct
kn_IN: ಕಾರ್ಯಗೊಳ್ಳದ

en: delete
kn_IN: ಅಳಿಸು

en: deletion
kn_IN: ಅಳಿಸುವಿಕೆ

en: desktop
kn_IN: ಮೇಜು ಗಣಕ ಮೇಲ್ತೆರೆ

en: desktop icon
kn_IN: ಮೇಲ್ತೆರೆ ಲಾಂಛನ

en: desktop pane
kn_IN: ಮೇಲ್ತೆರೆ ಪಲಕ

en: diagram
kn_IN: ರೇಖಾಚಿತ್ರ

en: dial
kn_IN: ಕರೆ

en: dialog
kn_IN: ಸಂವಾದ

en: directory pane
kn_IN: ನಿರ್ದೇಶಿಕೆ ಪಲಕ

en: display field
kn_IN: ಪ್ರದರ್ಶನ ವಿಸ್ತೀರ್ಣ ಕ್ಷೇತ್ರ

en: display scroll
kn_IN: ಚಲನಪಟ್ಟಿ ಪ್ರದರ್ಶನ

en: dlg
kn_IN: ಸಂವಾದ ಚೌಕ

en: document
kn_IN: ದಸ್ತಾವೇಜು

en: done dragging
kn_IN: ಎಳೆಯುವುದನ್ನು ಮುಗಿಸಿದೆ

en: dot
kn_IN: ಪೂರ್ಣವಿರಾಮ

en: double {action}
kn_IN: ಜೋಡಿ {action}

en: down arrow
kn_IN: ಕೆಳ ಬಾಣ

en: draggable
kn_IN: ಎಳೆಯಬಹುದಾದ

en: dragging
kn_IN: ಎಳೆಯಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: drop down button
kn_IN: ಬೀಳುವ ಗುಂಡಿ

en: drop down button grid
kn_IN: ಬೀಳು ಗುಂಡಿ ಜಾಲ

en: drop list
kn_IN: ಬೀಳು  ಪಟ್ಟಿ

en: drop target
kn_IN: ಬೀಳಿಸಬಹುದಾದ ಗುರಿ

en: edit
kn_IN: ಸಂಪಾದಿಸಿ ಬರೆಯಿರಿ

en: edit bar
kn_IN: ಸಂಪಾದನಾ ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: editable
kn_IN: ಸಂಪಾದಿಸಬಹುದಾದ

en: editing
kn_IN: ಸಂಪಾದಿಸುತ್ತಿದೆ

en: edt
kn_IN: ಸಂಪಾದನೆ ಚೌಕ

en: email
kn_IN: ಮಿನ್ನಂಚೆ

en: embedded object
kn_IN: ಎಂಬೆಡ್ ಮಾಡಿದ ವಸ್ತು

en: end
kn_IN: ಸಾಲಿನ ಕೊನೆಯ ಅಂಚು

en: end note
kn_IN: ಕೊನೆಯ  ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: enter
kn_IN: ಪ್ರವೇಶ

en: escape
kn_IN: ಪರಾರಿಯಾಗು

[ctx: espeakVarient]
en: none
kn_IN: ಯಾರೂ ಇಲ್ಲ

en: expanded
kn_IN: ವಿಸ್ತರಿಸಿತು

en: favorites
kn_IN: ಇಷ್ಟವುಗಳು

en: file chooser
kn_IN: ಕಡತದ ಆಯ್ಕೆದಾರ

en: filler
kn_IN: ಭರ್ತಿಗ

en: find a text string from the current cursor position
kn_IN: ಪ್ರಸ್ತುತ ಸೂಚಕ ಸ್ಥಾನದಿಂದ ಪಠ್ಯ ಪುಂಜವನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: find the next occurrence of the previously entered text string from the current cursor's position
kn_IN: ಈಹಿಂದೆ ನಮೂದಿಸಿದ್ದು  ನಂತರದ ಪಠ್ಯ   ಪುಂಜದಲ್ಲಿರುವುದನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸೂಚಕಗಳ ಸ್ಥಾನದಿಂದಲೇ ಹುಡುಕಿ

en: find the previous occurrence of the previously entered text string from the current cursor's position
kn_IN: ಈಹಿಂದೆ ನಮೂದಿಸಿದ್ದು  ಹಿಂದಿನ ಪಠ್ಯ   ಪುಂಜದಲ್ಲಿರುವುದನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸೂಚಕಗಳ ಸ್ಥಾನದಿಂದಲೇ ಹುಡುಕಿ

en: first line indent
kn_IN: ಮೊದಲ ಸಾಲಿನ ಪದನಿರ್ಧಾರಕ

en: flagged
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿ ಸೂಚಕಗೊಂಡ

en: focus moves navigator object off
kn_IN: ಗಮನಿತವು ಚಲಿಸಿ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತು ಇಲ್ಲವಾಗುತ್ತದೆ

en: focus moves navigator object on
kn_IN: ಗಮನಿತವು ಚಲಿಸಿ ಸಂಚಲಿತ ವಸ್ತು ಇರುತ್ತದೆ

en: focusable
kn_IN: ಗಮನಿಸಬಹುದಾದ

en: focused
kn_IN: ಗಮನಿತ

en: font chooser
kn_IN: ಅಕ್ಷರ ವಿನ್ಯಾಸ ಆಯುಗ

en: font name
kn_IN: ಅಕ್ಷರ ವಿನ್ಯಾಸದ ಹೆಸರು

en: font size
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ಅಳತೆ

en: foot note
kn_IN: ಅಡಿ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: footer
kn_IN: ಅಡಿಬರಹ

en: foreground color
kn_IN: ಮುನ್ನೆಲೆ ಬಣ್ಣ

en: form
kn_IN: ನಮೂನೆ

en: forward
kn_IN: ಮುಂದುವರಿಸಿ

en: frame
kn_IN: ಚೌಕಟ್ಟು

en: gesture map File Error
kn_IN: ದೋಷಯುಕ್ತ ಸೂಚಕ ನಕ್ಷೆಯ ಕಡತ

en: glass pane
kn_IN: ಗಾಜಿನ ಪಲಕ

en: gra
kn_IN: ಗ್ರಾ

en: graphic
kn_IN: ಚಿತ್ರ

en: grip
kn_IN: ಹಿಡಿತ

en: grouping
kn_IN: ಗುಂಪಿಸು

en: half alphanumeric
kn_IN: ಅರ್ಧ ಅಕ್ಷರಾಂಕೀಯ

en: half checked
kn_IN: ಅರ್ಧ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ

en: half katakana
kn_IN: ಅರ್ಧ ಕಟಕಾನಾ

en: half katakana roman
kn_IN: ಅರ್ಧ ಕಟಕಾನಾ ರೋಮನ್

en: hanging indent
kn_IN: ತಗಲಿಕೊಂಡ ಪದನಿರ್ಧಾರಕ

en: has attachment
kn_IN: ಜೊತೆಗಿರಿಸಿದ ಕಡತವಿದೆ

en: has auto complete
kn_IN: ಸ್ವಯಂ  ಸಂಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವ

en: has comment
kn_IN: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಹೊಂದಿರುವ

en: has formula
kn_IN: ಸೂತ್ರ ಹೊಂದಿರುವ

en: has long description
kn_IN: ವಿಸ್ತೃತ ವಿವರಣೆಯನ್ನ ಹೊಂದಿರುವ

en: header
kn_IN: ಮೇಲ್ಬರಹ

en: header item
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ  ಸಾಮಗ್ರಿ

en: heading
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ

en: heading 1
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ ಒಂದು

en: heading 2
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ ಎರಡು

en: heading 3
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ ಮೂರು

en: heading 4
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ ನಾಲ್ಕು

en: heading 5
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ ಐದು

en: heading 6
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆ ಆರು

en: heading level %d
kn_IN: %dನೆಯ ಶಿರೋನಾಮೆಯ ಹಂತ

en: help balloon
kn_IN: ಸಹಾಯಕ್ಕೆ

en: high importance
kn_IN: ತುಂಭಾ ಮುಖ್ಯವಾದಂತಹ

en: hiragana
kn_IN: ಹಿರಾಂಗನಾ

en: hiragana roman
kn_IN: ಹಿರಾಂಗನಾ ರೋಮನ್

en: home
kn_IN: ಸಾಲಿನ ಮೊದಲ ಅಂಚು

en: home page
kn_IN: ಮೊದಲ ಪುಟ

en: hot key field
kn_IN: ತ್ವರಿತ  ಕೀಲಿ ನಮೂದು ವರ್ಗ

en: icon
kn_IN: ಲಾಂಛನ

en: iconified
kn_IN: ತಿಟ್ಟಗುರುತುವಿಕೆ

en: image map
kn_IN: ಚಿತ್ರ ನಕ್ಷೆ

en: indent
kn_IN: ಪದಜಾಗ ನಿರ್ಧರಕ

en: indicator
kn_IN: ಸೂಚಿ

en: info
kn_IN: ಮಾಹಿತಿ

en: input help off
kn_IN: ಆದಾನ ನೆರವು ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿತು

en: input help on
kn_IN: ಆದಾನ ನೆರವು ಚಾಲನೆಗೊಂಡಿತು

en: input window
kn_IN: ಕಿಟಕಿ ಹೂಡು

en: input/output
kn_IN: ಹೂಡುವಳಿ/ಹುಟ್ಟುವಳಿ ಇನ್ಪುಟ್/ಔಟ್ಪುಟ್

[ctx: inputGestures]
en: &Filter by:
kn_IN: &ಇದರ ಮೂಲಕ ಶೋಧಿಸಿ:

en: insert
kn_IN: ಸೇರ್ಪಡೆ

en: insertion
kn_IN: ಸೇರ್ಪಡೆ

en: invalid entry
kn_IN: ಅಮಾನ್ಯ ನಮೂದು

en: invisible
kn_IN: ನೋಡಲಾಗದ

en: invoke
kn_IN: ಪ್ರಾರ್ಥಿಸು

en: italic
kn_IN: ಓರೆಯ ಅಕ್ಷರ

en: item
kn_IN: ಐಟೆಮ್

en: katakana
kn_IN: ಕಟಕಾನಾ

en: katakana roman
kn_IN: ಕಟಕಾನಾ ರೋಮನ್

[ctx: keyLabel]
en: tab
kn_IN: ಟ್ಯಾಬ್

en: keyboard, all layouts
kn_IN: ಕೀಲಿಮಣೆ, ಎಲ್ಲಾ ವಿನ್ಯಾಸ

en: label
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

[ctx: languageName]
en: Aragonese
kn_IN: ಅರಗೊನೀಸ್

en: laptop
kn_IN: ಮಡಿಲು ಗಣಕ

en: layered pane
kn_IN: ಸ್ತರಗೊಂಡ ಪಲಕ

en: left
kn_IN: ಎಡ

en: left alt
kn_IN: ಎಡ ಆಳ್ಟ್

en: left arrow
kn_IN: ಎಡ ಬಾಣ

en: left control
kn_IN: ಎಡ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: left indent
kn_IN: ಎಡಕ್ಕೆ ಪದನಿರ್ಧಾರಕ

en: left shift
kn_IN: ಎಡ ಶಿಫ್ಟ್

en: left windows
kn_IN: ಎಡ ಕಿಡಕಿ

en: level %s
kn_IN: ಹಂತ %s

en: line
kn_IN: ಸಾಲು

en: line %s
kn_IN: ಸಾಲು %s

en: line scroll
kn_IN: ಸಾಲಿನ ಚಲನಪಟ್ಟಿ

en: link
kn_IN: ಕೊಂಡಿ

en: linked
kn_IN: ಸಂಪರ್ಕಿಸಿತು

en: list
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ

en: list item
kn_IN: ಪಟ್ಟಿಯ ಸಾಮಗ್ರಿ

en: lnk
kn_IN: ಕೊಂಡಿ

en: low importance
kn_IN: ಅಲ್ಪ ಮುಖ್ಯವಾದಂತಹ

en: lst
kn_IN: ಪಟ್ಟಿ

en: manual
kn_IN: ನೀವಾಗಿಯೇ

en: math
kn_IN: ಗಣೀತ

en: media player
kn_IN: ಮಾಧ್ಯಮ ಆಡಿಸುಗ

en: meeting request
kn_IN: ಸಭೆಯ ಕೋರಿಕೆ

en: menu
kn_IN: ಪರಿವಿಡಿ

en: menu bar
kn_IN: ಪರಿವಿಡಿ ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: menu button
kn_IN: ಪರಿವಿಡಿ ಗುಂಡಿ

en: menu item
kn_IN: ಪರಿವಿಡಿಯ ಸಾಮಗ್ರಿ

en: mnu
kn_IN: ಪರಿವಿಡಿ

en: mnubar
kn_IN: ಪರಿವಿಡಿ ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: modal
kn_IN: ಬಗೆಯ

en: moved from
kn_IN: ಇಂದ ಚಲಿಸಿದ

en: moved to
kn_IN: ಇದಕ್ಕೆ ಚಲಿಸು

en: moves to the next annotation
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಟಿಪ್ಪಣಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next block quote
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಉಲ್ಲೇಖಿತ ಪಠ್ಯಖಂಡಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next button
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಗುಂಡಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next check box
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಗುರುತಿಸುವ ಚೌಕಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next combo box
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಸಮ್ಮಿಶ್ರಿತ ಚೌಕಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next edit field
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಸಂಪಾದನಾ ಚೌಕಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next embedded object
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಒಳಸೇರಿಸಿದ ವಸ್ತುವಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next form field
kn_IN: ಮುಂದಿನ ನಮೂನೆ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next frame
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next graphic
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next heading
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next heading at level 1
kn_IN: ಒಂದನೆ ಹಂತದ  ಮುಂದಿನ ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next heading at level 2
kn_IN: ಎರಡನೆ ಹಂತದ ಮುಂದಿನ ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next heading at level 3
kn_IN: ಮೂರನೆ ಹಂತದ ಮುಂದಿನ ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next heading at level 4
kn_IN: ನಾಲ್ಕನೆ ಹಂತದ  ಮುಂದಿನ  ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next heading at level 5
kn_IN: ಐದನೆ ಹಂತದ ಹಿಂದಿನ  ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next heading at level 6
kn_IN: ಆರನೆ ಹಂತದ ಮುಂದಿನ ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next landmark
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಹೆಗ್ಗುರುತಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next link
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಕೊಂಡಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next list
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next list item
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಪಟ್ಟಿ ಸಾಮಗ್ರಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next radio button
kn_IN: ಮುಂದಿನ ರೇಡಿಯೋ ಗುಂಡಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next separator
kn_IN: ಮುಂದಿನ ವಿಂಗಡಿತಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next table
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಕೋಷ್ಟಕಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next table column
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಕೋಷ್ಟಕದ ಅಂಕಣಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next table row
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಕೋಷ್ಟಕದ ಪಂಕ್ತಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next unvisited link
kn_IN: ಭೇಟಿಗೊಳ್ಳದ ಮುಂದಿನ ಕೊಂಡಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the next visited link
kn_IN: ಭೇಟಿಯಾದ ಮುಂದಿನ ಕೊಂಡಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous annotation
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಟಿಪ್ಪಣಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous block quote
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಉಲ್ಲೇಖಿತ ಪಠ್ಯಖಂಡಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous button
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಗುಂಡಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous check box
kn_IN: ಹಿಂದಿನ  ಗುರುತಿಸುವ ಚೌಕಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous combo box
kn_IN: ಹಿಂದಿನ  ಸಮ್ಮಿಶ್ರಿತ ಚೌಕಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous edit field
kn_IN: ಹಿಂದಿನ  ಸಂಪಾದನಾ ಚೌಕಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous embedded object
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಒಳಸೇರಿಸಿದ ವಸ್ತುವಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous form field
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ನಮೂನೆ ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous frame
kn_IN: ಹಿಂದಿನ  ಚೌಕಟ್ಟಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous graphic
kn_IN: ಹಿಂದಿನ  ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous heading
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous heading at level 1
kn_IN: ಒಂದನೆ ಹಂತದ ಹಿಂದಿನ ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous heading at level 2
kn_IN: ಎರಡನೆ ಹಂತದ ಹಿಂದಿನ ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous heading at level 3
kn_IN: ಮೂರನೆ ಹಂತದ  ಹಿಂದಿನ  ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous heading at level 4
kn_IN: ನಾಲ್ಕನೆ ಹಂತದ ಹಿಂದಿನ  ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous heading at level 5
kn_IN: ಐದನೆ ಹಂತದ ಹಿಂದಿನ ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous heading at level 6
kn_IN: ಆರನೆ  ಹಂತದ ಹಿಂದಿನ ಶಿರೋನಾಮೆಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous landmark
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಹೆಗ್ಗುರುತಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous link
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಕೊಂಡಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous list
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous list item
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಪಟ್ಟಿ ಸಾಮಗ್ರಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous radio button
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ರೇಡಿಯೋ ಗುಂಡಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous separator
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ವಿಂಗಡಿತಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous table
kn_IN: ಹಿಂದಿನ  ಕೋಷ್ಟಕಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous table column
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಕೋಷ್ಟಕದ ಅಂಕಣಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous table row
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಕೋಷ್ಟಕದ ಪಂಕ್ತಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous unvisited link
kn_IN:  ಭೇಟಿಗೊಳ್ಳದ ಹಿಂದಿನ ಕೊಂಡಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: moves to the previous visited link
kn_IN: ಭೇಟಿಯಾದ ಹಿಂದಿನ   ಕೊಂಡಿಗೆ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ

en: multi line
kn_IN: ಹಲವು ಸಾಲು

en: mute
kn_IN: ನಿಶ್ಶಬ್ದ

en: next track
kn_IN: ಮುಂದಿನ ಗೀತೆ

en: no bold
kn_IN: ದಪ್ಪವಿಲ್ಲ

en: no change from point {previousIndex},
kn_IN: ಸ್ಥಳದಿಂದ ಯಾವುದೇ ಬದಲಾವಣೆ ಇಲ್ಲ {previousIndex},

en: no first line indent
kn_IN: ಮೊದಲ ಸಾಲಿನ ಪದನಿರ್ಧಾರಕ ಿರುವುದಿಲ್ಲ

en: no hanging indent
kn_IN: ಇರದು ತಗಲಿಕೊಂಡ ಪದನಿರ್ಧಾರಕ

en: no indent
kn_IN: ವಾಕ್ಯವೃಂದ ಆರಂಭಿಕವಿಲ್ಲ

en: no italic
kn_IN: ೋರೆ ಅಕ್ಷರ ಇಲ್ಲ

en: no left indent
kn_IN: ಎಡಕ್ಕಿಲ್ಲ ಪದನಿರ್ಧಾರಕ

en: no more text after a block of links
kn_IN: ಪಠ್ಯಖಂಡವೊಂದರ ಕೊಂಡಿಗಳ ಬಳಿಕ ಇನ್ನಷ್ಟು ಪಠ್ಯವಿಲ್ಲ

en: no more text before a block of links
kn_IN: ಪಠ್ಯಖಂಡವೊಂದರ ಕೊಂಡಿಗಳ ಮುಂಚೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಪಠ್ಯವಿಲ್ಲ

en: no next annotation
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: no next block quote
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಉಲ್ಲೇಖಿತ ಪಠ್ಯಖಂಡ

en: no next button
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಗುಂಡಿ

en: no next check box
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ  ಗುರುತಿಸುವ ಚೌಕ

en: no next combo box
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಸಮ್ಮಿಶ್ರಿತ ಚೌಕ

en: no next edit field
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಸಂಪಾದನಾ ಚೌಕ

en: no next embedded object
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಒಳಸೇರಿಸಿದ ವಸ್ತು

en: no next form field
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ನಮೂನೆ ವರ್ಗ

en: no next frame
kn_IN: ಯಾವುದೇ ಮುಂದಿನ ಚೌಕಟ್ಟಿಲ್ಲ

en: no next graphic
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ  ಚಿತ್ರ

en: no next heading
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕೆ ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no next heading at level 1
kn_IN: ಒಂದನೆ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no next heading at level 2
kn_IN: ಎರಡನೆ ಹಂತದಲ್ಲಿ  ಮುಂದಕ್ಕೆ ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no next heading at level 3
kn_IN: ಮೂರನೆ ಹಂತದಲ್ಲಿ  ಮುಂದಕ್ಕೆ ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no next heading at level 4
kn_IN: ನಾಲ್ಕನೆ ಹಂತದಲ್ಲಿ  ಮುಂದಕ್ಕೆ  ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no next heading at level 5
kn_IN: ಐದನೆ ಹಂತದಲ್ಲಿ  ಮುಂದಕ್ಕೆ  ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no next heading at level 6
kn_IN: ಆರನೆ  ಹಂತದಲ್ಲಿ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no next landmark
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಹೆಗ್ಗುರುತು

en: no next link
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಕೊಂಡಿ

en: no next list
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಪಟ್ಟಿ

en: no next list item
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಪಟ್ಟಿ ಸಾಮಗ್ರಿ

en: no next radio button
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ರೇಡಿಯೋ ಗುಂಡಿ

en: no next separator
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ  ವಿಂಗಡಿತ

en: no next table
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಕೋಷ್ಟಕ

en: no next unvisited link
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಭೇಟಿಗೊಳ್ಳದ ಕೊಂಡಿ

en: no next visited link
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಭೇಟಿಯಾದ ಕೊಂಡಿ

en: no previous annotation
kn_IN: ಹಿಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: no previous block quote
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಉಲ್ಲೇಖಿತ ಪಠ್ಯಖಂಡ

en: no previous button
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಗುಂಡಿಯಿಲ್ಲ

en: no previous check box
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಗುರುತಿಸುವ ಚೌಕವಿಲ್ಲ

en: no previous combo box
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಸಮ್ಮಿಶ್ರಿತ ಚೌಕವಿಲ್ಲ

en: no previous edit field
kn_IN: ಹಿಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಸಂಪಾದನಾ ಚೌಕ

en: no previous embedded object
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಒಳಸೇರಿಸಿದ ವಸ್ತು

en: no previous form field
kn_IN: ಹಿಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ನಮೂನೆ ವರ್ಗ

en: no previous frame
kn_IN: ಮುಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಚೌಕಟ್ಟು

en: no previous graphic
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಚಿತ್ರವಿಲ್ಲ

en: no previous heading
kn_IN: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no previous heading at level 1
kn_IN: ಒಂದನೆ ಹಂತದಲ್ಲಿ  ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no previous heading at level 2
kn_IN: ಎರಡನೆ ಹಂತದಲ್ಲಿ  ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no previous heading at level 3
kn_IN: ಮೂರನೆ ಹಂತದಲ್ಲಿ  ಹಿಂದಕ್ಕೆ  ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no previous heading at level 4
kn_IN: ನಾಲ್ಕನೆ ಹಂತದಲ್ಲಿ  ಹಿಂದಕ್ಕೆ  ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no previous heading at level 5
kn_IN: ಐದನೆ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no previous heading at level 6
kn_IN: ಆರನೆ  ಹಂತದಲ್ಲಿ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಶಿರೋನಾಮೆ ಇಲ್ಲ

en: no previous landmark
kn_IN: ಹಿಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಹೆಗ್ಗುರುತು

en: no previous link
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಕೊಂಡಿಯಿಲ್ಲ

en: no previous list
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಪಟ್ಟಿಯಿಲ್ಲ

en: no previous list item
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಪಟ್ಟಿ ಸಾಮಗ್ರಿಯಿಲ್ಲ

en: no previous radio button
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ರೇಡಿಯೋ ಗುಂಡಿಯಿಲ್ಲ

en: no previous separator
kn_IN: ಹಿಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ವಿಂಗಡಿತ

en: no previous table
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಯಾವುದೇ ಕೋಷ್ಟಕವಿಲ್ಲ

en: no previous unvisited link
kn_IN: ಹಿಂದಕ್ಕಿಲ್ಲ ಭೇಟಿಗೊಳ್ಳದ ಕೊಂಡಿ

en: no previous visited link
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಭೇಟಿಯಾದ ಕೊಂಡಿಯಿಲ್ಲ

en: no right indent
kn_IN: ಬಲಕ್ಕಿಲ್ಲ ಪದನಿರ್ಧಾರಕ

en: no strikethrough
kn_IN: ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ತ್ರೂ ಇಲ್ಲ

en: not %s
kn_IN: %s ಇಲ್ಲ

en: not checked
kn_IN: ಗುರುತಿಸಿಲ್ಲ

en: not selected
kn_IN: ಾಯ್ಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: not underlined
kn_IN: ಅದ್ದಗೆರೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: note
kn_IN: ಗಮನಿಸಿ

en: num lock
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆಯನ್ನು  ತಡೆಯುವುದು

en: numLock numpad 0
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ ಸೊನ್ನೆ

en: numLock numpad 1
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ ಒಂದು

en: numLock numpad 2
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ ಎರಡು

en: numLock numpad 3
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ ಮೂರು

en: numLock numpad 4
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ ನಾಲ್ಕು

en: numLock numpad 5
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ ಐದು

en: numLock numpad 6
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ ಆರು

en: numLock numpad 7
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ ಏಳು

en: numLock numpad 8
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ ಎಂಟು

en: numLock numpad 9
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ ಒಂಬತ್ತು

en: numpad 1
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ಒಂದು

en: numpad 2
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ಎರಡು

en: numpad 3
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ಮೂರು

en: numpad 4
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ನಾಲ್ಕು

en: numpad 5
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ಐದು

en: numpad 6
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ಆರು

en: numpad 7
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ಏಳು

en: numpad 8
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ಎಂಟು

en: numpad 9
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ಒಂಬತ್ತು

en: numpad decimal
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ ದಶಮಾಂಶದ;

en: numpad delete
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ ಅಳಿಸು

en: numpad divide
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ಬಾಗಾಕಾರ

en: numpad enter
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತಿಗೆ ಪ್ರವೇಶ, ನಂಪ್ಯಾಡ್ ಎಂಟರ್

en: numpad insert
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತಿಗೆ ಪ್ರವೇಶ

en: numpad minus
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ವ್ಯವಕಲನ

en: numpad multiply
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ಗುಣಾಕಾರ

en: numpad plus
kn_IN: ಅಂಕಿ ಒತ್ತುಗೆ  ಸಂಕಲನ

en: object mode
kn_IN: ವಸ್ತು ವಿಧಾನ

en: obscured
kn_IN: ಮಸುಕಾದ

en: off
kn_IN: ಮುಚ್ಚಿತು

en: off screen
kn_IN: ಪರದೆ ಬಂಧಾಗಿದೆ

en: on
kn_IN: ತೆರಿಯಿತು

en: option pane
kn_IN: ಾಯ್ಕೆಯ ಪಲಕ

en: out of %s
kn_IN: %sನಿಂದ ಹೊರಕ್ಕೆ

en: out of comment
kn_IN: ಠಿಪ್ಪಣಿಯಾಚೆಗೆ

en: out of spelling error
kn_IN: ಕಾಗುಣಿತ ದೋಷದಾಚೆಗೆ

en: out of table
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದಾಚೆ

en: overflowing
kn_IN: ಸ್ಮ್ೃತಿ ಸಂಗ್ರಾಹಿಸುವಿಕೆ

en: page
kn_IN: ಪುಟ

en: page %s
kn_IN: ಪುಟ %s

en: page down
kn_IN: ಕೆಳಗಿನ ಪುಟ

en: page up
kn_IN: ಮೇಲಿನ ಪುಟ

en: pane
kn_IN: ಪಲಕ

en: panel
kn_IN: ಗಣಕ ಸಮಿತಿ

en: paragraph
kn_IN: ವಾಕ್ಯವೃಂದ

en: paragraph number
kn_IN: ವಾಕ್ಯವೃಂದ ಸಂಖ್ಯೆ

en: paragraph property
kn_IN: ವಾಕ್ಯವೃಂದ ಸ್ವತ್ತು

en: password edit
kn_IN: ಪ್ರವೇಶಪದ ಬರೆಯಿರಿ

en: pinned
kn_IN: ಸೇರಿತ

en: play pause
kn_IN: ಆಡಿಸು ನಿಲುಗಡೆಮಾಡು

en: pressed
kn_IN: ಒತ್ತಲಾಗಿದೆ

en: previous track
kn_IN: ಹಿಂದಿನ ಗೀತೆ

en: print screen
kn_IN: ಮುದ್ರಣ ಪರದೆ

en: progress bar
kn_IN: ಪ್ರಗತಿಯ ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: property
kn_IN: ಸ್ವತ್ತು

en: property page
kn_IN: ಗುಣವಿಶೇಷ ಪುಟ

en: protected
kn_IN: ಸಂರಕ್ಷಿತ

en: quadruple {action}
kn_IN: ನಾಲ್ಮಡಿ  {action}

en: radio button
kn_IN: ರೇಡಿಯೋ ಗುಂಡಿ

en: radio menu item
kn_IN: ರೇಡಿಯೋ ಪರಿವಿಡಿ ಸಾಮಗ್ರಿ

en: rbtn
kn_IN: ರೇಡಿಯೋ ಗುಂಡಿ

en: read only
kn_IN: ಓದಲಷ್ಟೇ

en: received: %s
kn_IN: ಪಡೆದಾಗಿದೆ: %s

en: reconcile
kn_IN: ಬಗೆಹರಿಸಿ

en: redundant object
kn_IN: ಅಗತ್ಯ ಮೀರಿದ ವಸ್ತು

en: refresh
kn_IN: ಪುನಶ್ಚೇತನೆಗೊಳಿಸಿ

[ctx: repeat]
en: off
kn_IN: ಮತ್ತೇಮತ್ತೆಬೇಡ

[ctx: repeat]
en: on
kn_IN: ಮತ್ತೇಮತ್ತೆಬೇಕು

en: replace
kn_IN: ಮರಳಿಸು

en: report alignment off
kn_IN: ಪಂಕ್ತಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report alignment on
kn_IN: ಪಂಕ್ತಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report block quotes off
kn_IN: ಉಲ್ಲೇಖಿತ ಪಠ್ಯ ಖಂಡಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report block quotes on
kn_IN: ಉಲ್ಲೇಖಿತ ಪಠ್ಯ ಖಂಡಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report colors off
kn_IN: ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report colors on
kn_IN: ಬಣ್ಣಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report comments off
kn_IN: ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report comments on
kn_IN: ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report dynamic content changes off
kn_IN: ಸಂಚಲನಾತ್ಮಕ ಒಳಾಂಶದ  ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಪ್ರಕಟಣೆ ಬೇಡ

en: report dynamic content changes on
kn_IN: ಸಂಚಲನಾತ್ಮಕ ಒಳಾಂಶದ  ಬದಲಾವಣೆಗಳ ಪ್ರಕಟಣೆ ಬೇಕು

en: report font attributes off
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ಗುಣವಿಶೇಶಗಳನ್ನು ತಿಳಿಸುವುದು ಬಂದ್

en: report font attributes on
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ಗುಣವಿಶೇಶಗಳನ್ನು  ತಿಳಿಸುವುದನ್ನು   ತೆರೆಯುವುದು

en: report font name off
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ಹೆಸರು ಪ್ರಕಟಿಸುವುದು ಬಂದ್

en: report font name on
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ಹೆಸರು ಪ್ರಕಟಿಸುವುದು ತೆರೆಯಿತು

en: report font size off
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ಅಳತೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುವುದು ಬಂದ್

en: report font size on
kn_IN: ಅಕ್ಷರದ ಅಳತೆಯನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುವುದು ತೆರೆಯಿತು

en: report frames off
kn_IN: ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report frames on
kn_IN: ಚೌಕಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report headings off
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report headings on
kn_IN: ಶಿರೋನಾಮೆಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report if clickable off
kn_IN: ಕ್ಲಿಕ್ ಆದರೆ ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report if clickable on
kn_IN: ಕ್ಲಿಕ್ ಆದರೆ ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report line numbers off
kn_IN: ರೇಖೆಯ ಸಂಖ್ಯೆ ಹೇಳುವುದು ಾಫ್

en: report line numbers on
kn_IN: ರೇಖೆಯ ಸಂಖ್ಯೆ ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report links off
kn_IN: ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report links on
kn_IN: ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report lists off
kn_IN: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report lists on
kn_IN: ಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report pages off
kn_IN: ಪುಟಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report pages on
kn_IN: ಪುಟಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report paragraph indentation off
kn_IN: ವಾಕ್ಯವ್ೃಂದದ ಪದ ಜಾಗ ನಿರ್ಧರಣೆ ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report paragraph indentation on
kn_IN: ವಾಕ್ಯವ್ೃಂದದ ಪದ ಜಾಗ ನಿರ್ಧರಣೆ ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report revisions off
kn_IN: ಪರಿಶ್ಕರಣಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report revisions on
kn_IN: ಪರಿಶ್ಕರಣಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report spelling errors off
kn_IN: ಸರಿಯಿಲ್ಲದ ಪದಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report spelling errors on
kn_IN: ಸರಿಯಿಲ್ಲದ ಪದಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report style off
kn_IN: ಶೈಲಿಯನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report style on
kn_IN: ಶೈಲಿಯನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report table cell coordinates off
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಕೋಶ ಸಂಭಂಧ ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report table cell coordinates on
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಕೋಶ ಸಂಭಂಧ ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: report tables off
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆಫ್

en: report tables on
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದು ಆನ್

en: required
kn_IN: ಅಗತ್ಯವಾಗಿದೆ

en: revised %s
kn_IN: ಪರಿಶ್ಕರಿಸಿದ %s

en: rich edit
kn_IN: ಅಂದಗೊಳಿಕೆಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಿ

en: right
kn_IN: ಬಲ

en: right alt
kn_IN: ಬಲ ಆಳ್ಟ್

en: right arrow
kn_IN: ಬಲ ಬಾಣ

en: right control
kn_IN: ಬಲ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: right indent
kn_IN: ಬಲಕ್ಕೆ ಪದನಿರ್ಧಾರಕ

en: right shift
kn_IN: ಬಲ ಶಿಫ್ಟ್

en: right windows
kn_IN: ಬಲ ಕಿಡಕಿ

en: ro
kn_IN: ಪಂಕ್ತಿ

en: root pane
kn_IN: ಆಧಾರ ಪಲಕ

en: row
kn_IN: ಪಂಕ್ತಿ

en: row %s
kn_IN: ಪಂಕ್ತಿ %s

en: row header
kn_IN: ಪಂಕ್ತಿ ಶಿರೋಲೇಖ

en: ruler
kn_IN: ಅಳತೆ ಪಟ್ಟಿ

[ctx: script category]
en: Tools
kn_IN: ಉಪಕರಣಗಳು ಲಿಪಿ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್

en: scroll bar
kn_IN: ಜಾರು ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: scroll lock
kn_IN: ಜಾರುವಿಕೆಯನ್ನು ತಡೆಯಿವುದು

en: scroll pane
kn_IN: ಜಾರು  ಪಲಕ

en: search page
kn_IN: ಪುಟವನ್ನು ಹುಡುಕಿ

en: section
kn_IN: ವಿಭಾಗ

en: section property
kn_IN: ವಿಬಾಗದ  ಸ್ವತ್ತು

en: sel
kn_IN: ಸೆಲ್

en: selectable
kn_IN: ಾಯ್ಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಬಹುದಾದ

en: selected
kn_IN: ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

en: selected %s
kn_IN: %s ಆಯ್ಕೆಗೊಂಡಿದೆ

en: selection removed
kn_IN: ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆಯಲಾಗಿದೆ

en: sent: %s
kn_IN: ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ: %s

en: separator
kn_IN: ವಿಂಗಡಣ

en: series {number} {name}
kn_IN: ಸರಣಿ {number} {name}

en: shape
kn_IN: ಆಕಾರ

en: shift
kn_IN: ಶಿಫ್ಟ್

[ctx: shuffle]
en: off
kn_IN: ಬೆರೆಸಬೇಡ

[ctx: shuffle]
en: on
kn_IN: ಬೆರೆಸಬೇಕು

en: single {action}
kn_IN: ಒಂಟಿ  {action}

en: skips backward past a block of links
kn_IN: ಆಗಿಹೋದ ಪಠ್ಯಖಂಡವೊಂದರ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಹಿಂದುವರಿಸಿ ಬಿಡುವುದು

en: skips forward past a block of links
kn_IN: ಆಗಿಹೋದ ಪಠ್ಯಖಂಡವೊಂದರ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ ಬಿಡುವುದು

en: slice
kn_IN: ಚೂರುಮಾಡುವುದು

en: slider
kn_IN: ಏರಿಳಿತ ಪಲಕ

en: sorted
kn_IN: ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: sorted ascending
kn_IN: ಆರೋಹಣವಾಗಿ  ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: sorted descending
kn_IN: ಅವರೋಹಣವಾಗಿ  ವಿಂಗಡಿಸಲಾಗಿದೆ

en: sound
kn_IN: ಶಬ್ದ

en: space
kn_IN: ಜಾಗ

en: space with dot
kn_IN: ಪೂರ್ಣವಿರಾಮದ ಜೊತೆಗೆ ತುಸುಜಾಗ

en: speak command keys off
kn_IN: ಆಜ್ಞಾಪನಾ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಹೇಳಬೇಡ

en: speak command keys on
kn_IN: ಆಜ್ಞಾಪನಾ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಹೇಳಬೇಕು

en: speak typed characters off
kn_IN: ಬರೆಯುವ  ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೇಳಬೇಡ

en: speak typed characters on
kn_IN: ಬರೆಯುವ  ಅಕ್ಷರಗಳನ್ನು ಹೇಳಬೇಕು

en: speak typed words off
kn_IN: ಬರೆಯುವ  ಪದಗಳನ್ನು ಹೇಳಬೇಡ

en: speak typed words on
kn_IN: ಬರೆಯುವ  ಪದಗಳನ್ನು ಹೇಳಬೇಕು

en: speech viewer disabled
kn_IN: ಮಾತಿನ ಪರಿಶೀಲನೆ ನಿಶ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: speech viewer enabled
kn_IN: ಮಾತಿನ ಪರಿಶೀಲನೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: spelling error
kn_IN: ಕಾಗುಣಿತ ದೋಷ

en: spin button
kn_IN: ಗಿರಕಿ ಗುಂಡಿ

en: split button
kn_IN: ಒಡಕು ಗುಂಡಿ

en: split pane
kn_IN: ವಿಭಜಿತ ಫಲಕ

en: status bar
kn_IN: ಸ್ಥಿತಿ ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: stop
kn_IN: ನಿಲ್ಲಿಸಿ

en: strikethrough
kn_IN: ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ತ್ರೂ

en: style
kn_IN: ಶೈಲಿ

en: style %s
kn_IN: ಶೈಲಿ %s

en: style definition
kn_IN: ಶೈಲಿಯ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನ

en: subMenu
kn_IN: ಉಪಪರಿವಿಡಿ

en: subject: %s
kn_IN: ವಿಷಯ: %s

en: submnu
kn_IN: ಉಪಪರಿವಿಡಿ

en: subscript
kn_IN: ಕೆಳ ಬರಹ

en: superscript
kn_IN: ಮೇಲ್ಬರಹ

[ctx: symbolLevel]
en: all
kn_IN: ಎಲ್ಲವೂ

[ctx: symbolLevel]
en: character
kn_IN: ಅಕ್ಷರ

[ctx: symbolLevel]
en: most
kn_IN: ಹಲವಾರು

[ctx: symbolLevel]
en: none
kn_IN: ಯಾವುದೂ ಬೇಡ

[ctx: symbolLevel]
en: some
kn_IN: ಕೆಲವು

[ctx: symbolPreserve]
en: always
kn_IN: ಯಾವಾಗಲೂ

[ctx: symbolPreserve]
en: never
kn_IN: ಯಾವಾಗೂ ಇಲ್ಲ

[ctx: symbolPreserve]
en: only below symbol's level
kn_IN: ಚಿಹ್ನೆ ಹಂತ

[ctx: synth setting]
en: Inflection
kn_IN: ಧ್ವನಿತರಂಗ

[ctx: synth setting]
en: Language
kn_IN: ಭಾಷೆ

[ctx: synth setting]
en: Pitch
kn_IN: ಧ್ವನಿ ಮಟ್ಟ

[ctx: synth setting]
en: Rate
kn_IN: ಗತಿ

[ctx: synth setting]
en: Variant
kn_IN: ವಿವಿಧರೀತಿಯ

[ctx: synth setting]
en: Voice
kn_IN: ಧ್ವನಿ

[ctx: synth setting]
en: Volume
kn_IN: ಶಬ್ದ

en: tab control
kn_IN: ಟ್ಯಾಬ್ ನಿಯಂತ್ರಣ

en: table
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕ

en: table body
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕ ವಿಷಯ

en: table footer
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕ ಅಡಿಟಿಪ್ಪಣಿ

en: table header
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕ ಶಿರೋಲೇಖ

en: table property
kn_IN: ಕೋಷ್ಟಕದ ಸ್ವತ್ತು

en: tear off menu
kn_IN: ಪರಿವಿಡಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೆ ಮಾಡಿ ಬಿಡಿಗೊಳಿಸು

en: terminal
kn_IN: ಗಣಕ ಘಟಕ

en: text
kn_IN: ಪಠ್ಯ

en: text "%s" not found
kn_IN: ಪಠ್ಯ \ "%s " ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: text frame
kn_IN: ಪಠ್ಯ ಚೌಕಟ್ಟು

en: text mode
kn_IN: ಪಠ್ಯ ವಿಧಾನ

en: thumb control
kn_IN: ಹೆಬ್ಬೆರಳು ನಿಯಂತ್ರಣ

en: title bar
kn_IN: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: toggle button
kn_IN: ಅದಲುಬದಲು ಗುಂಡಿ

en: tool bar
kn_IN: ಉಪಕರಣ ಪಟ್ಟಿಕೆ

en: tool tip
kn_IN: ಉಪಕರಣ ಸೂಚನೆ

[ctx: touch action]
en: flick down
kn_IN: ಕೆಳಕ್ಕೆ ಅಲುಗಿಸಿ

[ctx: touch action]
en: flick left
kn_IN: ಎಡಕ್ಕೆ ಅಲುಗಿಸಿ

[ctx: touch action]
en: flick right
kn_IN: ಬಲಕ್ಕೆ ಅಲುಗಿಸಿ

[ctx: touch action]
en: flick up
kn_IN: ಮೇಲಕ್ಕೆ ಅಲುಗಿಸಿ

[ctx: touch action]
en: hold
kn_IN: ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಿ

[ctx: touch action]
en: hover
kn_IN: ಸುತ್ತಿ

[ctx: touch action]
en: hover down
kn_IN: ಕೆಳಗೆ ಸುತ್ತಿ

[ctx: touch action]
en: hover up
kn_IN: ಮೇಲಕ್ಕೆ  ಸುತ್ತಿ

[ctx: touch action]
en: tap
kn_IN: ತಟ್ಟಿ

[ctx: touch action]
en: tap and hold
kn_IN: ತಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಿ

en: tree view
kn_IN: ಸವಿವರಣಾ ವೃಕ್ಷ ನೋಟ

en: tree view button
kn_IN: ಸವಿವರಣಾ ನೋಟ ಗುಂಡಿ

en: tree view item
kn_IN: ಸವಿವರಣಾ ವೃಕ್ಷ ನೋಟದ ಸಾಮಗ್ರಿ

en: triggered
kn_IN: ಪ್ರಚೋದನೆಗೊಂಡಿದೆ

en: tripple {action}
kn_IN: ಮೂವಳಿ  {action}

en: tv
kn_IN: ವಿವರಣಾತ್ಮಕ ನೋಟ

en: unavailable
kn_IN: ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ

en: underline
kn_IN: ಕೆಳಗೆರೆ

en: underlined
kn_IN: ಅಡ್ಡ ಗೆರೆಯಾಗಿದೆ

en: unknown
kn_IN: ಅಪರಿಚಿತ

en: unknown %s
kn_IN: ಅಪರಿಚಿತ %s

en: unknown input method
kn_IN: ಅಪರಿಚಿತ ಹೂಡುವಳಿ ವಿಧಾನ

en: unknown language
kn_IN: ಅಪರಿಚಿತ ಭಾಷೆ

en: unread
kn_IN: ಓದಿಲ್ಲದ

en: up arrow
kn_IN: ಮೇಲ್ ಬಾಣ

en: value {valueAxisData}
kn_IN: ಧ್ವನಿಯ ಶಕ್ತಿ {valueAxisData}

en: vertical align bottom
kn_IN: ಸಂಪೂರ್ಣ ಕೆಳಕ್ಕೆ  ಲಂಬ ಹೊಂದಿತ

en: vertical align distributed
kn_IN: ಹರಡಿಕೊಂಡ ಲಂಬ ಹೊಂದಿತ

en: vertical align justified
kn_IN: ಸರಿಹೊಂದಿತ ಲಂಬ

en: vertical align middle
kn_IN: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ  ಲಂಬ ಹೊಂದಿತ

en: vertical align top
kn_IN: ಸಂಪೂರ್ಣ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಲಂಬ ಹೊಂದಿತ

en: view port
kn_IN: ಒಯ್ಯಲಾಗುವ  ನೋಟ

en: visited
kn_IN: ಭೇಟಿಯಾದ

en: vlnk
kn_IN: ಭೇಟಿಯಾದ ಕೊಂಡಿ

en: volume down
kn_IN: ಶಬ್ದ ಗತಿ ಕೆಳಗೆ

en: volume up
kn_IN: ಶಬ್ದ ಗತಿ ಮೇಲೆ

en: white space
kn_IN: ಬಿಳಿ ಜಾಗ

en: window
kn_IN: ಕಿಟಕಿ

en: windows
kn_IN: ಕಿಡಕಿ

en: word
kn_IN: ಪದ

en: {backgroundColor} background
kn_IN: {backgroundColor} ಹಿನ್ನೆಲೆಗೆ

en: {categoryAxisTitle} {categoryAxisData}:
kn_IN: {categoryAxisTitle} {categoryAxisData}

en: {color} on {backgroundColor}
kn_IN: {backgroundColor} ಮೇಲೆ {color}

en: {number} of {total}
kn_IN: {total} ರಲ್ಲಿ {number}ನೆಯದು

en: {seriesName} series {seriesIndex} of {seriesCount}
kn_IN: {seriesName} ಸರಣಿಗಳ  ಹೆಸರು {seriesIndex} ಸರಣಿಯ ಸೂಚಿ ಅದರ ಸರಣಿಯ ೆಣಿಕೆ {seriesCount}

en: {size:g} point font
kn_IN: ಅಕ್ಷರ ಶೈಲಿ {size:g}  ಅಂಕೆಗಳು

en: {startTime} to {endTime}
kn_IN: {startTime} ಯಿಂದ {endTime} ಗೆ

en: {start} through {end}
kn_IN: {start} ಮೂಲಕ {end}

en: {styleName} style, outline level {outlineLevel}
kn_IN: {styleName} ಶೈಲಿ, ರೂಪರೇಖೆಯ ಮಟ್ಟ  {outlineLevel}

en: {symbol} as in {description}
kn_IN: {symbol}ಯೊಳಗಿರುವಂತೆಯೇ {description}
